Tuyển mem offer pay daily

Em hỏi thật chị một câu đc ko?:m003:
Chị Inbox cho em xem là làm cho chị là làm site của chị ah???Net gì ???Sock vượt Proxy hay ssh vượt proxy có đc ko???
Paid Daily 1 acc đc tầm 4-5$ không???:m003:
Vì nếu mà có sock vượt đc Proxy em làm luôn mấy site paid LR của Gpt :binhsua15:
Nhân tiện mem của chị ai có sock vượt proxy ngon lành em mua số lượng lớn giá cao luôn
:binhsua11:

Nếu em làm dc gpt của us, thì c khuyên em nên làm gpt hay hơn, vì giá cao. Site VN mà tìm acc 4-5$ có lẽ là mơ thui...Còn về socks vượt thì tự thân vận động vậy.
Thanks em đã quan tâm toppic

Em hỏi thật chị một câu đc ko?:m003:
Chị Inbox cho em xem là làm cho chị là làm site của chị ah???Net gì ???Sock vượt Proxy hay ssh vượt proxy có đc ko???
Paid Daily 1 acc đc tầm 4-5$ không???:m003:
Vì nếu mà có sock vượt đc Proxy em làm luôn mấy site paid LR của Gpt :binhsua15:
Nhân tiện mem của chị ai có sock vượt proxy ngon lành em mua số lượng lớn giá cao luôn
:binhsua11:

Mình nghĩ bạn nên làm site GPT đi,nếu mà bạn làm 1 acc dc 4-5$ thì ngon quá,vì mấy site off vn hiện nay k có chất lượng như vậy đâu.:).

upppp ngày mới nào............mình đang cần thêm vài mem nữa, bạn nào có sock vượt và có nhu cầu hợp tác lâu dài, chăm chỉ thì pm mình nhé....

Up Up kèm theo proof,ae chiến đê,admin uy tín :).

vẫn cần thêm mem nhé........uppppppppppp nào

vẫn cần thêm mem nhé........uppppppppppp nào

Uy tín và chất lượng hàng đầu

Mình ít vào forum ,chỉ vào khi cần,mình chỉ muốn nói ngắn gọn là mình chỉ mới làm việc mới tieuthu đc 2 bữa,và độ uy tín,và gọn lẹ,tính chuyên nghiệp là số 1.untitled.JPG

Attachments

75.6 KB · Views: 29
Last edited by a moderator:
Mình ít vào forum ,chỉ vào khi cần,mình chỉ muốn nói ngắn gọn là mình chỉ mới làm việc mới tieuthu đc 2 bữa,và độ uy tín,và gọn lẹ,tính chuyên nghiệp là số 1.View attachment 20773

Thì ra ban mới tham gia mmo ah, nick còn mới quá, proof cũng ko xem dc

Up cho tieuthu uy tín :binhsua15:. Mình là newbie nên ko dám pm làm mem :binhsua23:

newbie khác mình có thể hưởng dẫn lúc rảnh rỗi, nhưng riêng bạn thì ko nhé :binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week