Tuyển Member làm Offer site US đến nhà, 4 người duy nhất!

Như Title : Mình cần tuyển tiếp đợt mới, 5 members làm việc lâu dài, bắt đầu từ thứ 5 07/11/2013. nhanh tay nhé các bạn!

Như Title : Mình cần tuyển tiếp đợt mới, 5 members làm việc lâu dài, bắt đầu từ thứ 5 07/11/2013. nhanh tay nhé các bạn!

Mình cần tuyển tiếp đợt mới, 5 members làm việc lâu dài, bắt đầu từ thứ 3 19/11/2013. Đặc biệt chấp nhận các bạn ngoại tỉnh, Có chỗ ở ngay tại chỗ làm cho các bạn tỉnh xa.

Mình cần tuyển tiếp đợt mới, 5 members làm việc lâu dài, bắt đầu từ thứ 3 19/11/2013. Đặc biệt chấp nhận các bạn ngoại tỉnh, Có chỗ ở ngay tại chỗ làm cho các bạn tỉnh xa.

Sao đợt này tuyển mem làm tới 10 tiếng 1 ngày lận nhỉ :(
Mình đợi mãi đợt tuyển ở Tân Bình mà giờ thấy có đợt tuyển lại làm tới tận 10 tiếng. Huhu :(
Dù sao cũng cám ơn bạn vì thông tin công việc ;)

Sao đợt này tuyển mem làm tới 10 tiếng 1 ngày lận nhỉ :(
Mình đợi mãi đợt tuyển ở Tân Bình mà giờ thấy có đợt tuyển lại làm tới tận 10 tiếng. Huhu :(
Dù sao cũng cám ơn bạn vì thông tin công việc ;)

Uhm bạn, giờ sắp tết, off nhiều nên tranh thủ tuyển người cho các bạn chịu cày kiếm tiền xài tết, cám ơn bạn đã quan tâm nhé!

Đã pm chủ thớt nhưng chưa thấy trả lời! Xin 1 slot nha! Mình đag ở gần tân phú! Pm mình nha chủ thớt! Thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,427
173,594
Latest member
Idappleaddci

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week