Tuyển member Or Groups Chiến wall + baner lead good.hàng hót cuối năm

Mồm ăng ẳng nói người khác ko có bảo hiểm ! mình cũng có đếu đâu mà vào cắn topic của người khác như cờ hó !
Mày và T là 2 điều khác hoàn toàn nhé con. So sánh ngu thế... T bán cơm còn mày bán cam. So sánh cái beep. T ko có bao hiểm mà có ai ném đá đâu. mày thấy mọi người cmt ko. Còn mày thì khác... Ko có đẳng cấp vào đây nc nhé. Phắn ngay cho nước nó trong. :))..

Mày và T là 2 điều khác hoàn toàn nhé con. So sánh ngu thế... T bán cơm còn mày bán cam. So sánh cái beep. T ko có bao hiểm mà có ai ném đá đâu. mày thấy mọi người cmt ko. Còn mày thì khác... Ko có đẳng cấp vào đây nc nhé. Phắn ngay cho nước nó trong. :))..
đệt mờ ! mày lấy cái gì nói bố bán cam ! sống mà ẳng như con cờ hó ko thấy nhọ à ku !

rẻ rac
Mày đừng có ngu mà lôi a e của tao vào không là ăn chửi thêm đó.. :))..[/quote
rẻ rách !Bố ko thèm chấp cái loại trẻ ranh như mày con cờ hó ạ ! sống mà đi cắn người cùng ngành ! thì là cái loại đếu ra gì rồi ! bố ở trong mmo này chưa lâu những cũng hiểu những con cờ hó như mày lắm !:D

leezee001

Junior
Reactions
21
MR
0.000
ko thấy topic kia đâu. Rất muốn tham gia. thời gian cực nhiều. trừ những lúc ngủ ra còn lại là online :D.. chưa có socks. ad có thể cấp socks- dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu. Xin được vào nhóm. yahoo. kenz_4192

kazimhung559

Junior
Reactions
76
MR
0.004
mình xin 1 slot với nhé, có vốn thừa mua HMA nhưng ko đủ mua sock, thời gian hiện tại thì rảnh cả sáng lẫn chiều, ra tết thì chỉ rảnh buổi chiều và tối thôi
yh mình là karimbenzema_1994

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week