Tuyển member Or Groups Chiến wall + baner lead good.hàng hót cuối năm

hình như bác đang có ý định để lại acc supersonicads à?
acc supersonicads dạng walls hình như nó lẫn lộn cả apps cho ios, android đúng không bác?

Đúng rùi bạn

Sút cho thằng em Uy Tín.

Mồm ăng ẳng nói người khác ko có bảo hiểm ! mình cũng có đếu đâu mà vào cắn topic của người khác như cờ hó !
Mày và T là 2 điều khác hoàn toàn nhé con. So sánh ngu thế... T bán cơm còn mày bán cam. So sánh cái beep. T ko có bao hiểm mà có ai ném đá đâu. mày thấy mọi người cmt ko. Còn mày thì khác... Ko có đẳng cấp vào đây nc nhé. Phắn ngay cho nước nó trong. :))..

Mày và T là 2 điều khác hoàn toàn nhé con. So sánh ngu thế... T bán cơm còn mày bán cam. So sánh cái beep. T ko có bao hiểm mà có ai ném đá đâu. mày thấy mọi người cmt ko. Còn mày thì khác... Ko có đẳng cấp vào đây nc nhé. Phắn ngay cho nước nó trong. :))..
đệt mờ ! mày lấy cái gì nói bố bán cam ! sống mà ẳng như con cờ hó ko thấy nhọ à ku !

a.e vào xem thằng chủ topic nó cắn bên topic của tớ là hiểu nó là cái loại người như nào !
Mày đừng có ngu mà lôi a e của tao vào không là ăn chửi thêm đó.. :))..

rẻ rac
Mày đừng có ngu mà lôi a e của tao vào không là ăn chửi thêm đó.. :))..[/quote
rẻ rách !Bố ko thèm chấp cái loại trẻ ranh như mày con cờ hó ạ ! sống mà đi cắn người cùng ngành ! thì là cái loại đếu ra gì rồi ! bố ở trong mmo này chưa lâu những cũng hiểu những con cờ hó như mày lắm !:D

Không thấy topic kia đâu, mình đã có time làm off, trước giờ chưa vào group nào. Đã có sock. Thời gian nhiều. Xin được vào nhóm. YH: truongthanhnhut2011

ko thấy topic kia đâu. Rất muốn tham gia. thời gian cực nhiều. trừ những lúc ngủ ra còn lại là online :D.. chưa có socks. ad có thể cấp socks- dùng bao nhiêu trả bấy nhiêu. Xin được vào nhóm. yahoo. kenz_4192

mình xin 1 slot với nhé, có vốn thừa mua HMA nhưng ko đủ mua sock, thời gian hiện tại thì rảnh cả sáng lẫn chiều, ra tết thì chỉ rảnh buổi chiều và tối thôi
yh mình là karimbenzema_1994

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week