Tuyền mems chiến PIN FR-AU ( Paid tuần)

có, proof hôm nay làm 40 con x 10 đến 20 $ 1 con mà 1 acc vip72:D
xin lỗi bạn trẻ nha, chỉ tiêu max 1 ngày tôi làm 200$ thôi. tầm khoảng ~ 30 con gì đó 1 acc vip72 có thể làm hơn nhưng tôi ko thích vì phải boot click. nếu thích xem proof 200$ thì tôi showw cho mà xem. còn 40 leads 1 ngày. tôi ko ngu để acc net tôi die chỉ vì câu nói của cậu

xin lỗi bạn trẻ nha, chỉ tiêu max 1 ngày tôi làm 200$ thôi. tầm khoảng ~ 30 con gì đó 1 acc vip72 có thể làm hơn nhưng tôi ko thích vì phải boot click. nếu thích xem proof 200$ thì tôi showw cho mà xem. còn 40 leads 1 ngày. tôi ko ngu để acc net tôi die chỉ vì câu nói của cậu
200 con thì 10 con chứ mấy, còn 40 con là cả 1 vấn đề đấy bạn ah:D, làm đc hãy nói nhá, 40 600 700$, mà lại là làm ít nhất nữa:confused:, show cái proof ngày hôm qua làm đc xem nào, hay 200$ là ngày làm nhiều nhất:eek:

200 con thì 10 con chứ mấy, còn 40 con là cả 1 vấn đề đấy bạn ah:D, làm đc hãy nói nhá, 40 600 700$, mà lại là làm ít nhất nữa:confused:, show cái proof ngày hôm qua làm đc xem nào, hay 200$ là ngày làm nhiều nhất:eek:
cậu này chắc chưa làm ultra bao h nhỉ =))). xem top1 là ai rồi hỏi người đấy 1 ngày làm bao nhiêu con nhé. tôi làm có 1/2 cái acc vip thôi đã đủ 200$ rồi thì 40 con 1 ngày ko phải chuyện khó nhé. còn bạn k cần mất công khích tướng. tôi ngày nào chả đủ 200$ =)) lol.

cậu này chắc chưa làm ultra bao h nhỉ =))). xem top1 là ai rồi hỏi người đấy 1 ngày làm bao nhiêu con nhé. tôi làm có 1/2 cái acc vip thôi đã đủ 200$ rồi thì 40 con 1 ngày ko phải chuyện khó nhé. còn bạn k cần mất công khích tướng. tôi ngày nào chả đủ 200$ =)) lol.
letam hả, giỏi thì show proof kiếm 200$ 1 ngày đi, show ngày hôm qua xem cái nào, bạn trẻ:D, nếu ko show đc thì thôi vậy

ngày 200$ tháng 6000$ quá dễ để trở thành đại gia =)) VN lắm người tài thế này sao vẫn nghèo

thôi ăn cơm đây, ko tranh luận với người nổ nữa:(

:confused: off 1 ngày 200$ má ơi :eek: :( bác nào hướng dẫn cho em làm với 1 ngày 1$ thôi cũng được số còn lại của sư phụ cuốc nguyên tháng cho bác sư phụ luôn !

Sôi nổi quá :D.
Thôi chúc cậu ip_socks tuyển được nhiều quân tinh nhuệ
p/s: còn bé cún anh đùa chút thôi chứ anh không đụng tới offer lâu rồi làm thế nào dc :D

offers PIN 1 ngày 200$ là bình thường, 10 con là đủ rồi. Quan trọng ăn sao cho tụi nó paid, tham cắm đầu vào làm thì chỉ có chết.

bạn cuns2 đây mà

Có tút cheat . Mua thì PM :v hô hô

letam hả, giỏi thì show proof kiếm 200$ 1 ngày đi, show ngày hôm qua xem cái nào, bạn trẻ:D, nếu ko show đc thì thôi vậy
thật là thể loại ko biết trời cao đất dày là gì :)

thật là thể loại ko biết trời cao đất dày là gì :)
sao bảo 40 lead mà, show có 10 lead vậy, chắc cả ngày hôm nay cố lắm mới đc 10 lead hả:D, bảo mỗi ngày 200$, nhìn cái proof có 2k, thế làm đc 10 ngày hả, hay làm vài tháng vậy:confused:

sao bảo 40 lead mà, show có 10 lead vậy, chắc cả ngày hôm nay cố lắm mới đc 10 lead hả:D, bảo mỗi ngày 200$, nhìn cái proof có 2k, thế làm đc 10 ngày hả, hay làm vài tháng vậy:confused:
mắt mù ko vậy có nhìn thấy cái nút today statistics nó sáng ko :)). ngày 15, 100 ultra dollars= 1$, độc ngày hôm nay 200$ =)) đúng là ko làm ultra bao h :)). lần sau nhìn cho kỹ hẵng phát ngôn ko người ta lại bảo là thiếu hiểu biết nha bạn trẻ lol.

Mấy bác giỏi thì cứ tự làm ăn mình ên đi có việc gì phải đấu đá @@

bảo xem proof 200$ mà h đòi proof 40 leads. đây ko ngu để die acc net vì độc câu nói của bạn trẻ đâu nha. lần sau ko biết trời cao đất dày là gì thì tốt nhất ngậm miệng vào mà nhìn và học hỏi :)).

mắt mù ko vậy. ngày 15, 100 ultra dollars= 1$, độc ngày hôm nay 200$ =)) đúng là ko làm ultra bao h :)). lần sau nhìn cho kỹ hẵng phát ngôn ko người ta lại bảo là thiếu hiểu biết nha bạn trẻ lol.
có đọc kĩ ko bạn, bạn kêu ít nhất 40 lead 1 acc trên ngày sao, hôm nay cố cả ngày mới đc 10 lead thế:confused:, bảo mỗi ngày 200$ sao acc giờ có 2k vậy tưởng hơn chục k rồi:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,658
Latest member
gamenohuplus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week