Tuyền mems chiến PIN FR-AU ( Paid tuần)

có đọc kĩ ko bạn, bạn kêu ít nhất 40 lead 1 acc trên ngày sao, hôm nay cố cả ngày mới đc 10 lead thế:confused:, bảo mỗi ngày 200$ sao acc giờ có 2k vậy tưởng hơn chục k rồi:confused:
haiz, ko ngờ bạn ko chỉ ko biết đọc,mắt cận mà còn là loại người nói ko biết giữ lời nữa :)). đòi xem proof 200$, cho xem rồi thì éo chịu nhìn cho kĩ cái hình :)). đi cắt kính đi nha vs về tập đọc lại đi nha. ko tính tiền vs bạn.

haiz, ko ngờ bạn ko chỉ ko biết đọc,mắt cận mà còn là loại người nói ko biết giữ lời nữa :)). đòi xem proof 200$, cho xem rồi thì éo chịu nhìn cho kĩ cái hình :)). đi cắt kính đi nha vs về tập đọc lại đi nha. ko tính tiền vs bạn.
mình vẫn còn nhớ câu ít nhất 40 lead 1 ngày 1 vip72 của bạn, bạn mới là người ko biết giữ lời, mà có vẻ vài người làm 1 ac thì phải:)

mình vẫn còn nhớ câu ít nhất 40 lead 1 ngày 1 vip72 của bạn, bạn mới là người ko biết giữ lời, mà có vẻ vài người làm 1 ac thì phải:)
Cãi chày cãi chối hoài.
Người ta show 200$/day thế rồi con cãi làm gì, ngon thì show lên xem có hơn người ta không.
Ở đấy cứ cấm đầu bắt chẹp người ta một câu 40lead.

Cãi chày cãi chối hoài.
Người ta show 200$/day thế rồi con cãi làm gì, ngon thì show lên xem có hơn người ta không.
Ở đấy cứ cấm đầu bắt chẹp người ta một câu 40lead.
xin lỗi bạn, chắc bạn trẻ kia pm bảo bạn vào cãi hộ hả, làm vậy ko tốt đâu nhá, ko làm được lại bảo người quen vào cãi hộ, nể quá:mad:

xin lỗi bạn, chắc bạn trẻ kia pm bảo bạn vào cãi hộ hả, làm vậy ko tốt đâu nhá, ko làm được lại bảo người quen vào cãi hộ, nể quá:mad:
Con người cậu xấu tính vậy nhỉ ???
Cậu thuộc dạng người suy bụng ta ra bụng người, bẩn tính đã thế còn tự cao.
Bạn trẻ nào pm tôi thấy chướng mắt nên nói cho cậu biết, núi cao còn có núi cao hơn đừng tưởng mình ngon hay hiểu biết rộng.

Bạn ơi có list off ko. Mình biết chiến off PIN nhưng lâu ko làm ko biết con nào lead. Nếu bạn biết con nào lead thì mình sẽ làm cho bạn :D

Hehe. sr chủ thớt- vừa vào xem lại thì thấy ultrapay paid khá thấp. chỉ khoảng 10-14$ :v
Cần thêm thì pm mình nha, 1 ngày khoảng 2-300 luôn

Con người cậu xấu tính vậy nhỉ ???
Cậu thuộc dạng người suy bụng ta ra bụng người, bẩn tính đã thế còn tự cao.
Bạn trẻ nào pm tôi thấy chướng mắt nên nói cho cậu biết, núi cao còn có núi cao hơn đừng tưởng mình ngon hay hiểu biết rộng.
tự cao chỗ nào vậy bạn? tôi thấy nổ ác quá nên tôi muốn bằng chứng, có gì lạ ah?

Mình biết làm offer thường thôi,thớt có nhận dể tử ko vậy,mình sẽ làm không công cho cậu đến khi nào cậu cảm thấy đủ :). Xin lấy danh dự ra hứa

Kệ ng ta khích đi bạn darkness. có làm có ăn thì cứ im im mà làm. Show ra làm gì :)

Các bạn trẻ nổ nổ hoài à . cuns2 ko bóc lột sinh viên nữa à :D 200$/ day làm gì mà phải to chuyện thế :oops: Close pic đi là đc r` mod ạ

xin lỗi bạn trẻ nha, chỉ tiêu max 1 ngày tôi làm 200$ thôi. tầm khoảng ~ 30 con gì đó 1 acc vip72 có thể làm hơn nhưng tôi ko thích vì phải boot click. nếu thích xem proof 200$ thì tôi showw cho mà xem. còn 40 leads 1 ngày. tôi ko ngu để acc net tôi die chỉ vì câu nói của cậu
rất mong được làm đệ tử của bác...hâm mộ quá mức ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480
173,657
Latest member
olee777vn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week