Announce Tuyển MOD Forum

Chào bạn, mình cũng có nhu cầu làm mod trong box hyip, hy vọng bạn có thể chấp nhận. Về kinh nghiệm thì mình cũng đã từng chơi hyip từ nhiều năm và giờ cũng đang sở hữu monitor về hyip, mình nghĩ mình có đủ khả năng để quản lý box này!!!!!!!!!!!

Mong nhận trả lời sớm từ bạn!!!!!!!!!

Xetang
Email: [email protected]
Monitor: hyiptank.net
Yahoo và Skype: asian_friend278
e ủng hộ bác xetang làm mod HYIP
vote 1 vé cho bác ấy:)

Nếu mình được trúng tuyển. Mình hứa sẽ không phụ lòng Admin các Mod và các a e trong mmo thất vọng. Xin hứa xin hứa xin hứa.
Mong được sự chấp thuận của @Shin cho thử việc.

Mong được @Shin chấp thuận cho vào hàng ngủ BQT để được giúp đỡ @Shin và các Mod cho đỡ cực và muốn giúp đỡ các member còn vướng mắc và vi phạm title và đăng nhằm các BOX ạ. Mình online suốt vừa bán và vừa cũng quản lý dễ dàng Forum ạ. Mong được sự chấp thuận của @Shin và được các MOD tán thành cho được đứng trong hàng ngủ BQT ạ. Xin chân thành cảm ơn @Shin và các MOD rất nhiều ạ.
Chúc các 1 ngày mới kiếm được thật nhiều $$$$$$$$$$$$$$$$$$$

Họ và tên: Lê Xuân Hùng
Nơi ở hiện tại: Đà Nẵng city
Địa chỉ Email (Yahoo): [email protected]
Số điện thoại: 09623085 BA CHÍN
Box muốn làm MOD: Internet Payments
Tình hình hiện tại của BOX: Thấy nhìu bạn hay vào đây mua bán trong khi đó đã có box sell buy
Ý tưởng để phát triển BOX: Giúp mod vgroupbosskiet quản lý box chặt chẽ hơn. Hiện tại mình có hiểu biết chút ít về Internet Payments nên có thể giải đáp giúp đỡ được mọi người chút ít
@Shin và BQT xem xét cho mình với nhé

Hy vọng là @Shin và BQT có thể chấp nhận em vào hàng ngũ Trial Mod (Tương lai hy vọng sẽ là Mod chính thức) để góp phần làm cho site mạnh và vững chắc hơn!
Trân trọng,

Họ và tên: N.V Cường
Nơi ở hiện tại: Hà Nội
Địa chỉ Email (Yahoo): cuong763
Số điện thoại: 091 973 54 75
Box muốn làm MOD: Money Exchange

Tình hình hiện tại của BOX: Tương đối sôi động + phức tạp.
Ý tưởng để phát triển BOX: Quảng cáo qua 1 số kênh đặc biệt trong + ngoài nước để tăng lượng members. Tuy nhiên, tuỳ cơ ứng biến !

Họ và tên: Nguyễn Huy Hoàng
Địa chỉ Email (Yahoo): Hoangnguyenhuy9386
Số điện thoại: 0966 818 807
Box muốn làm MOD: Matrix Investment và Referrers

Tình hình hiện tại của BOX:Tình hình của box Matrix rất ảm đạm trong thời gian vừa qua, 1 mình bạn HourlyMonitor làm Mod mà bạn ấy cũng hay bận việc nên Box này rất đìu hiu. Box Referrers thì members post bài tùm lum không theo quy đinh của Box.

Ý tưởng để phát triển BOX: Vực dậy Box matrix investment, góp phần sắp đặt lại trật tự của box Referrers.

Kinh nghiệm: Thời gian online tương đối nhiều, nhiệt tình cao, tính tình ôn hòa :d. Từng làm Supper Mod của www.softvnn.com.

Họ và tên: Nguyễn Văn Dương
Địa chỉ Email (Yahoo): smilemouse77
Số điện thoại: 0166.846.5544
Box muốn làm MOD: Internet Payments
Tình hình hiện tại của BOX: box con paypal có nhiều câu hỏi , thỉnh thoảng có topic mua bán acc paypal, mua bán paypal
Ý tưởng để phát triển BOX: Giúp các bạn 1 số vấn đề về paypal, payza
Mình online thường xuyên. Hy vọng được đóng góp cho forum nhiều hơn.

Last edited:
Họ và tên: Tuấn Trần
Nơi ở hiện tại: Đà Nẵng
Địa chỉ Email (Yahoo): fx.niceday
Số điện thoại:
Box muốn làm MOD: Forex
Tình hình hiện tại của BOX: Khá lộn xộn trong việc post bài, đặc biệt là quảng cáo khá nhiều.
Ý tưởng để phát triển BOX: Mình sẽ điều chỉnh lại qui định và đưa các hoạt động hiện tại vào đúng qui định, nề nếp hơn.

Họ và tên: Nguyễn Huy Hoàng
Địa chỉ Email (Yahoo): Hoangnguyenhuy9386
Số điện thoại: 0966 818 807
Box muốn làm MOD: Matrix Investment và PTC

Tình hình hiện tại của BOX:Tình hình của box Matrix rất ảm đạm trong thời gian vừa qua, 1 mình bạn HourlyMonitor làm Mod mà bạn ấy cũng hay bận việc nên Box này rất đìu hiu. Trong Box thì members post bài tùm lum không theo quy đinh của Box.

Ý tưởng để phát triển BOX: Vực dậy Box matrix investment, góp phần sắp đặt lại trật tự của box PTC.

Kinh nghiệm: Thời gian online tương đối nhiều, nhiệt tình cao, tính tình ôn hòa :d. Từng làm Supper Mod của www.softvnn.com.

Last edited:
Chào các bạn,

Hiện tại BQT ddang cần thêm một số MOD ở các BOX, nếu ai có nhu cầu thì Reply tại Topic này để tham gia nha:

Cám ơn các bạn đã luôn ủng hộ Forum
BQT MMO4ME
admin cho mình xin chức trial mod ở box scam đc không nhỉ ? mình online khá nhiều và thường xuyên đọc các bài viết ở box scam này ! và cũng có tí kinh nghiệm , nói chung không nhiều nhưng sẽ cố gắng hết mức có thể !:)
Họ và tên: Chu Văn Chung
Nơi ở hiện tại: TP. Bình Dương
Địa chỉ Email :c[email protected]
Yahoo: [email protected] , skyper : dacuoidhv .
Số điện thoại: 0972407935
Thân

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week