Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

kênh của mình đã tham gia vào adsen. ban đầu bật kiếm tiền hết. nhưng khi vào net thì bị tắt hết kiếm tiền. mình vào bật lại thì bị vậy .tất cả video trong kênh đó luôn.@@ . :(

ngoài lề chuc. e bị lỗi này có bác nào bị không ạ nó cứ hiện http://vn-tele.com/ khi em vào mmo4me ạ nó tự thay đổi trang web ức chế quá lúc nào cũng vậy không biết có cach nào khắc phục không ạ .hình em nó đây ạ giúp em với em cám ơn

kênh của mình đã tham gia vào adsen. ban đầu bật kiếm tiền hết. nhưng khi vào net thì bị tắt hết kiếm tiền. mình vào bật lại thì bị vậy .tất cả video trong kênh đó luôn.@@ . :(
cái lỗi đó mình chưa gặp nên chẳng biêt giải quyệt sao nữa.. @@

Đánh dấu cái. có ý tưởng mớ8 nên muón lập thêm 1 changel

Mình có bán tool kiếm view Tây Âu là vùng đc tính tiền cao nhất trên mỗi view trên thê giới..nhưng chỉ bán cho những ai đã ref thành công của mình... dùng dùng tool bạn sẽ thấy tiền tăng nhanh chóng trong vòng 1 tuần.. Ai ref thành công rùi pm yahoo mình sẽ bán và hướng dẫn cách dùng
đã làm ref rồi còn bắt phải mua tool

đang có nhu cầu vào net mà mai mới đủ 2k view chủ thớt pm phát dkd ko

đã làm ref rồi còn bắt phải mua tool
cái tool này nếu ai hỏi mua mà là ref của mình thì mới bán..chứ k phải ref thì k bán bạn nhé... k phải là muốn mua là đc đâu.. tool là soft của nc Ngoài mình k muốn nhiều ng dùng rùi nát tool,mình cũng k làm đc... k tham mấy đồng để mất đi thu nhập ổn định đâu

cái tool này nếu ai hỏi mua mà là ref của mình thì mới bán..chứ k phải ref thì k bán bạn nhé... k phải là muốn mua là đc đâu.. tool là soft của nc Ngoài mình k muốn nhiều ng dùng rùi nát tool,mình cũng k làm đc... k tham mấy đồng để mất đi thu nhập ổn định đâu

có bán tool nữa à tools gì vậy bạn giá bao nhiêu cụ thể được không

reg xong bạn bán tool bao nhiu
có bán tool nữa à tools gì vậy bạn giá bao nhiêu cụ thể được không
lúc nào các bạn ref xong pm yahoo mình...nếu muôn mua mình sẽ bán rùi hướng dẫn chi tiết và kinh nghiệm khi sử dụng tool sao cho hiệu quả nhất.. nó chỉ hỗ trợ 1 phần thui..dùng tool cũng chỉ có giới hạn,tham quá là nó sẽ nát k dùng đc nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,154
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week