Tuyển Người vào QuizGroup partner youtube

thì phải biết trước giá mà còn chuẩn bị chứ. vì đang có ý định vào net đó. sáng mai youtobe mới cập nhập view thì mới đủ 2k mà vào

bác ơi mãi không dc 2k .. mà bác này em quay video nên mà nó bắt bản quyền thì làm như thê nào nhỉ
bạn đăng ký bản quyền của video mình làm đc..cái đó bạn tim hiểu trên google xem..tại mình chua làm nên k rõ thủ tục nhu thế nào

cũng đang tập tành làm youtube.. Mà chưa đủ 2k đăng ký.. Khi nào đăng ký được sẽ reg cho bạn

gần 4k nó vẫn không cho vào, nó còn điều kiện gì khác không chủ thớt
nó yêu cầu view thật và kênh k bị lỗi cảnh báo màu vàng hay màu đỏ..nhiều lúc cũng chẳng hiểu sao mà nó khó vào @@.. nhưng kênh này pay khá uy tín..die kênh vẫn pay đều..chua thấy ai làm mà chưa đc pay cả

giúp mình khiếu nại với thớt ơi :(:(:(

nội dung gì mà lại k phù hop vậy bạn..nếu là do youtube nó cấm thì làm sao mà khiếu nại đc @@
video game mà bạn
bị dính nguyên tắc cộng đồng
bản quyền thì vẫn xanh

video game mà bạn
bị dính nguyên tắc cộng đồng
bản quyền thì vẫn xanh
vậy nó k cho rùi..bạn xóa bỏ mấy video đó đi..hik..tải video khác vậy. Cái này mình chưa làm video về game bao gio nên k rõ..nếu nó cấm thì chắc có nguyên nhân của nó mình k khiếu nại đc đâu

vậy nó k cho rùi..bạn xóa bỏ mấy video đó đi..hik..tải video khác vậy. Cái này mình chưa làm video về game bao gio nên k rõ..nếu nó cấm thì chắc có nguyên nhân của nó mình k khiếu nại đc đâu
ko vào chỉnh sửa video đc bạn ơi
chắc là die chanel đấy luôn rồi :(

XIN LỖI, TÀI KHOẢN GOOGLE CỦA BẠN ĐÃ KHÔNG ĐĂNG KÝ VỚI QUIZGROUP
Xin vui lòng thêm một tài khoản khác và đăng nhập.
Bạn có thể thêm một kênh mới tại QuizGroup Bảng điều khiển của bạn.
Xin vui lòng thêm bất kỳ tài khoản Google, mà bạn đã đăng ký Chương trình Đối tác QuizGroup.
Đăng nhập vào bảng điều khiển của bạn tại join.quizgroup.com và click vào "Thêm một kênh mới" tab.
TỐT

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week