Other Tuyển nốt mem chưa chơi site Seosprint- refback và bonus hợp lý

dominhhieu

Senior
Reactions
504
MR
0.000
:binhsua30: nó khóa mình cũng ăn đc của nó kha khá r . mà SEO khóa lại sang VIP. VIP khóa lại về web-ip fake :binhsua83: Nga nhiều site uy tến mà :hihi:

:binhsua30: nó khóa mình cũng ăn đc của nó kha khá r . mà SEO khóa lại sang VIP. VIP khóa lại về web-ip fake :binhsua83: Nga nhiều site uy tến mà :hihi:

Vip ít nhiệm vụ lắm em,chứ không nhiều như Seo, mà Seo đã khóa rùi thì Vip cũng sớm muộn sẽ khóa thôi, 2 site cùng admin mà lại:binhsua44:

Vip ít nhiệm vụ lắm em,chứ không nhiều như Seo, mà Seo đã khóa rùi thì Vip cũng sớm muộn sẽ khóa thôi, 2 site cùng admin mà lại:binhsua44:

thì lại có web-ip fake tí nhưg đc cái nv web-ip nhiều $ hơn SEO mà cái điểm danh tiếng nó + rõ ràng 1 nv đúng là đc bn danh tiếng chứ k như SEO :D mờ mờ ảo ảo lắm

thì lại có web-ip fake tí nhưg đc cái nv web-ip nhiều $ hơn SEO mà cái điểm danh tiếng nó + rõ ràng 1 nv đúng là đc bn danh tiếng chứ k như SEO :D mờ mờ ảo ảo lắm

hihi, nhiệm vụ thì cũng chủ yếu giá là 0.6-0.7Rub, cũng the same thôi em ạh, được cái điểm danh tiếng nó + rõ ràng, nhiệm vụ làm đi làm lại vẫn được cộng điểm, chị có cái acc Web-ip có điểm danh tiếng được 1100 rùi đấy, hihi, nhưng làm bằng IP Việt Nam:binhsua37:

hihi, nhiệm vụ thì cũng chủ yếu giá là 0.6-0.7Rub, cũng the same thôi em ạh, được cái điểm danh tiếng nó + rõ ràng, nhiệm vụ làm đi làm lại vẫn được cộng điểm, chị có cái acc Web-ip có điểm danh tiếng được 1100 rùi đấy, hihi, nhưng làm bằng IP Việt Nam:binhsua37:

trước em cũng chơi web-ip mà :D danh tiếng cũng khá cao nhưng k biết ref của ông nào

ktonline

Junior
Reactions
163
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
làm kha khá chị ạ, thấy sướng sướng, ko chán như làm buxhost
nhưng cỡ 5p là xong 1 task click là nhanh hay chậm nhỉ???:binhsua03:
Cũng nhanh đấy bạn ợ ;))

Sau 4 ngày làm quen và mình kiếm đc 3$, giớ quen rồi thì chắc là làm 1 ngày kiếm 2-3$/ngày :))

làm kha khá chị ạ, thấy sướng sướng, ko chán như làm buxhost
nhưng cỡ 5p là xong 1 task click là nhanh hay chậm nhỉ???:binhsua03:

hì, nhưng mà chưa thấy active được tài khoản thì phải, có gì pm chị chị làm cho:binhsua44:

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 10:38 AM ----------

Cũng nhanh đấy bạn ợ ;))

Sau 4 ngày làm quen và mình kiếm đc 3$, giớ quen rồi thì chắc là làm 1 ngày kiếm 2-3$/ngày :))

chuẩn bị lên pro rùi đây:binhsua95:, thế cái chrome dịch đã ok chưa bạn?

hì, nhưng mà chưa thấy active được tài khoản thì phải, có gì pm chị chị làm cho:binhsua44:

---------- Post added at 10:39 AM ---------- Previous post was at 10:38 AM ----------

chuẩn bị lên pro rùi đây:binhsua95:, thế cái chrome dịch đã ok chưa bạn?
Chrome thi ko sao nua roi, nhung gio dot nhien may t cham qua, nen duyet web bang chrome rat lau moi load xong 1 trang, qua trinh no dich ra tieng viet cung lau.
Nen hom nay nghi ko choi, ty cai lai win vs lai mai thi roi.

Last edited by a moderator:
Chrome thi ko sao nua roi, nhung gio dot nhien may t cham qua, nen duyet web bang chrome rat lau moi load xong 1 trang, qua trinh no dich ra tieng viet cung lau.
Nen hom nay nghi ko choi, ty cai lai win vs lai mai thi roi.

bạn có thể mở trang translate.google.com.vn để dịch. chỉ cần nhớ các bước thực hiện công việc rồi quay lại job làm.

bạn ấy quen dịch trực tiếp rùi, thấy nhanh hơn, dùng translate không quen. làm job hơi lâu.
:binhsua37:

chỉ cần nhớ qua nội dung job thôi. còn lại mình nhìn tiếng Nga làm cũng đc mà. sau làm quen rồi ko khéo bạn ấy khỏi cần dịch ra Tiếng Việt cũng nên:binhsua15:

Giàu

Senior
Reactions
207
MR
0.052
Chat with me via Skype
Cho em hỏi cái thím Còi! Cái tiệm net em đang ngồi mần jobs nó sài IP tĩnh! Lúc đăng ký em sài IP Việt rồi giờ fake IP Mẽo làm jobs thì có sao hông nhở? (Để mà làm mấy cái reusable jobs ấy mờ)! Mà fake IP thì dùng soft free giề fake cho nó hiệu quả mà nhanh đây? (Hông có sài socks với VPN nhớ)! Như mấy bà trên kia nói làm 1 task hết 5 phút thì một ngày mà kiếm cho được $3 thì cũng toi mười mấy giờ đồng hồ à?!? Còn cái lão gì đó kiếm $16,13/ngày thì lão làm kiểu gì kinh thế? Mong thím share cho một vài bí quyết giúp làm jobs nhanh và chính xác một cách chi tiết cụ thể (ví dụ bật tắt trình duyệt như thế nào, copy links ra làm sao..). Núi cao có núi khác cao hơn! Chỉ mong mình pro hơn người khác chớ chả ai lại đi mong người khác gà hơn mềnh đúng hông thím? Chả lẽ vì sợ niu bi vượt mặt mà lại hẹp hòi giữ bí quyết riêng cho bản thân mềnh đúng hông? Mong thím đã trót đưa đò thì đưa tới bến luôn đi! Em xin đội ơn thím! :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,439
Latest member
ThangTruongKoi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week