Other Tuyển nốt mem chưa chơi site Seosprint- refback và bonus hợp lý

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
Cho em hỏi cái thím Còi! Cái tiệm net em đang ngồi mần jobs nó sài IP tĩnh! Lúc đăng ký em sài IP Việt rồi giờ fake IP Mẽo làm jobs thì có sao hông nhở? (Để mà làm mấy cái reusable jobs ấy mờ)! Mà fake IP thì dùng soft free giề fake cho nó hiệu quả mà nhanh đây? (Hông có sài socks với VPN nhớ)! Như mấy bà trên kia nói làm 1 task hết 5 phút thì một ngày mà kiếm cho được $3 thì cũng toi mười mấy giờ đồng hồ à?!? Còn cái lão gì đó kiếm $16,13/ngày thì lão làm kiểu gì kinh thế? Mong thím share cho một vài bí quyết giúp làm jobs nhanh và chính xác một cách chi tiết cụ thể (ví dụ bật tắt trình duyệt như thế nào, copy links ra làm sao.. Tốt nhất là thím quay lại 1 clip ngắn ghi lại quá trình làm 1 only click task (các task khác nữa thì tốt) theo đúng phong cách làm bấy lâu của thím). Núi cao có núi khác cao hơn! Chỉ mong mình pro hơn người khác chớ chả ai lại đi mong người khác gà hơn mềnh đúng hông thím? Chả lẽ vì sợ niu bi vượt mặt mà lại hẹp hòi giữ bí quyết riêng cho bản thân mềnh đúng hông? Mong thím đã trót đưa đò thì đưa tới bến luôn đi! Em xin đội ơn thím! :m131:

Fake IP thì mình chưa fake bao h nên cũng không rõ cái này lắm, để t hỏi lại giùm bạn
Còn nếu cậu dùng soft free thì chắc không ổn, nghe mọi người bảo soft free thì dải IP ít, nên dễ bị trùng
Còn kinh nghiệm thì cũng không có gì, tớ chỉ dùng chrome thêm cái ứng dụng copy all url, sau khi làm xong 1 job trong khi chờ thì mở một job mới và làm tiếp, chứ cũng không có kinh nghiệm gì nhiều

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 03:31 PM ----------

Chả hiểu sao bị ban mất acc.:(

cậu có đăng ký 2 acc trên 1 IP ko?

máu mê site này rồi,cố gắng tìm hiểu xem sao
thấy mấy cái proof trâu quá đây mà:binhsua39:

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

thì nó trả nhiệm vụ làm lại thằng nào nó điên thì nó cho job sai và - điểm danh tiếng luôn ==!
nhưng làm sao nó bik đc nhỉ?

thấy mấy cái proof trâu quá đây mà:binhsua39:

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 04:14 PM ----------

nhưng làm sao nó bik đc nhỉ?

nó sử dụng google analyst thì phải, có mấy lần bọn nó gửi lại cho t bảo làm lại rồi gửi cả ảnh chứng minh thời gian mở trên trang web đó nữa

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:26 PM ----------

máu mê site này rồi,cố gắng tìm hiểu xem sao

hoan nghênh bạn tham gia hội seo nhé

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:27 PM ----------

up lên top nào, có bạn mới reg chưa thấy hoạt động, có gì thắc mắc có thể post lên đây hoặc pm mình hướng dẫn nhé:binhsua168:

ktonline

Junior
Reactions
163
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
4 ngày được 71 điểm, bạn pro hơn mình ngày xưa rồi (( hồi xưa mình được -10 sau 6 ngày :D
Chẳng qua cũng nhờ coingo hướng dẫn tận tình mà đc như vậy thôi :D

Chẳng qua cũng nhờ coingo hướng dẫn tận tình mà đc như vậy thôi :D

hì,đó là công bạn làm cẩn thận thôi:binhsua37:

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:01 PM ----------

chủ thớt hướng dẫn làm nv này dc ko.vô chỗ tìm kiếm rùi mà mò hoài ko biết cách làm
link:http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=46220&cnt=426a2cf4f53247b79ad09530b74648e4!!!

cậu paste cụm từ tìm kiếm vào google , rồi tìm kiếm trang có dạng asa........ru,
cậu mở 3-4 bài viết của trang web tìm được
click 1 qc google và mở 3-4 bài viết của qc google đó

Trong phần báo cáo thì cậu ghi những gì nó yêu cầu là được

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 07:12 PM ----------

Nào up lên top nào, lên cho các bạn vào chơi nào:binhsua44:

danh tiếng lên đc 7đ rùi keke:binhsua15::binhsua15:
mà làm mấy cái nv click này hết rùi giờ vào đâu cũng thấy làm rùi, có loại nv nào cũng đơn giản tựa tựa thế này chỉ em làm tạm vs chị còi

danh tiếng lên đc 7đ rùi keke:binhsua15::binhsua15:
mà làm mấy cái nv click này hết rùi giờ vào đâu cũng thấy làm rùi, có loại nv nào cũng đơn giản tựa tựa thế này chỉ em làm tạm vs chị còi
Bạn vào trong mục "tất cả các nhiệm vụ ấy", tìm nhiệm vụ có biểu tượng " tái sử dụng" mà làm rồi thêm vào yêu thích luôn nhé, để tiện lần sau mở ra làm luôn :D
Hầu như các nhiệm vụ đấy là nhiệm vụ dễ cả :D

Chị còi đi đâu vắng nhà. sang tham gia event nào :)

hi, hôm nay chị có việc bận. không online được giờ đang tranh thủ vào 1 tẹo thôi, hic, event tính từ hôm nay ahf?thế thì đuổi lại không kịp các em rùi,huhu:binhsua45:

---------- Post added at 04:33 PM ---------- Previous post was at 04:32 PM ----------

cái này mình thấy cũng ko khó lắm .nhưng tốn nhiều time nhất vãn là dịch và tìm site của chủ job
nhiều lúc tìm lòi mắt ra ko thấy:m021:

những job nào có thể làm nhiều lần thì cậu lưu lại vào mục ưa thích rùi hôm sau mang ra làm lại

---------- Post added at 04:34 PM ---------- Previous post was at 04:33 PM ----------

Cái xếp hạng bên cạnh hình của mình trên đầu trang là gì thế nhỉ?

nó là điểm rating đó cậu, khi nào điểm rating >100 thì có cách kiếm tiền khác thì phải, cái này mình cũng chưa rõ, để sau hỏi thêm sval nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,444
Latest member
binzwang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week