tuyển ref..0.1$ mỗi ngày..bonus 0.1

Status
Not open for further replies.
mình click từ hôm wa ùi mà, lạ ta :|

uhm..hum nay đã thấy bạn click..cho mình hỏi là bạn nhận được tiền chưa??/tại vì mình gửi cho bạn..tự nhiên nó có chứ "cancel"bạn kiểm tra lại giùm mình nha

ID:hoangnhuocquy0
site:apbux
PP:[email protected]

minh la nguoi moi, mun kiem tien, va minh tinh ban! hop tac nhe!hj

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

them site nua ne
id: hoangnhuocquy0
site leafbux
pp: [email protected]

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:08 PM ----------

1 ve nua
id hoangnhuocquy0
site eu-bux
pp [email protected]

2 trang kia dk het oy`!ban them vai site nua nhe!

ID:hoangnhuocquy0
site:apbux
PP:[email protected]

minh la nguoi moi, mun kiem tien, va minh tinh ban! hop tac nhe!hj

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

them site nua ne
id: hoangnhuocquy0
site leafbux

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:08 PM ----------

1 ve nua
id hoangnhuocquy0
site eu-bux
pp [email protected]

2 trang kia dk het oy`!ban them vai site nua nhe!

đã thấy tên bạn nha..đã bonus và refback

zay ban tim them vai site nua di! ming ung ho nhiet tinh cho!hj

bạn thông cảm..do dạo này phải học nhiều nên mình sợ 1 mình mình quản lý hok nổi..hj`..chứ mình cũng muốn lắm..mình sẽ cố gắng..dù sao cũng thank bạn đã ủng hộ mình nha..!!ah..mình cũng đã thêm mấy site ở trang đầu rùi kia..bạn xem đi..mà mình nghĩ chắc bạn đã reg rùi..hj` :D :D

ANH OI NICK EM LA trung5001 ay em tham gia trang leafbux cua anh da click dc 2 ngay hom wa va hom nay chua thay anh reback
mong anh xem lai va tra cho em nhe

bạn làm ơn yêu cầu refback ở topic này nha..bạn thông bào thì mình mới kiểm tra và refback cho bạn được chứ...!!hj` :D
ủa..mà sao nick forum bạn nhiều nick zậy..?bạn xài 1 nick thuj nha..để mình dễ kiểm tra..:D
đã refback cho bạn nha..mình mới thêm 1 số site..bạn xem reg chưa nếu chưa reg thì reg giùm mình..thank..!!

Last edited by a moderator:
uhm..hum nay đã thấy bạn click..cho mình hỏi là bạn nhận được tiền chưa??/tại vì mình gửi cho bạn..tự nhiên nó có chứ "cancel"bạn kiểm tra lại giùm mình nha

mình chưa nhận đc tìn. PP của mình là .cn nha ko phải vn

PP: [email protected]

Đã nhận đc bonus

ui lần sau bạn ghi ID trong forum or ghi bonus site gì nha làm mình nhìn ko bik ai bonus cho mình >"<

đã nhận đc bonus + rb thanks :-bd

uhm, gop y cho ban ne monkey8699! tren moi~ cai banner ak, ghi ten cai site zo de moi nguoi & minh biet ten site do de coi minh da reg chua? hj ban hiu minh chu! ak xin dc bit quy' danh cua ban lun de de~ xung ho!hj

uhm, gop y cho ban ne monkey8699! tren moi~ cai banner ak, ghi ten cai site zo de moi nguoi & minh biet ten site do de coi minh da reg chua? hj ban hiu minh chu! ak xin dc bit quy' danh cua ban lun de de~ xung ho!hj

oh..thank bạn đã góp ý nha..nhưng theo mình trên mỗi cái banner nó cũng đã có tên site rùi..nên cũng hok cần thiết lắm..hj`..
ah bạn cứ gọi mình là monkey cho nó thân mật..hi`hi`

còn 1 chuyện nữa, ở đầu trang bạn khẵng định là
1site = 0,02
2site = 0,04
3site = 0,06
.....
mòa giờ bạn nói minh click 3 site chỉ dc 0,05 za? huhu ma minh mun bạn pay wa LR cho mình dc hem?hj

còn 1 chuyện nữa, ở đầu trang bạn khẵng định là
1site = 0,02
2site = 0,04
3site = 0,06
.....
mòa giờ bạn nói minh click 3 site chỉ dc 0,05 za? huhu ma minh mun bạn pay wa LR cho mình dc hem?hj

hjx..bạn thông cảm nha..tại site apbux nó chỉ trả có 30% ah..hjx..lr thì mình hok có tiền nên...bạn thông cảm...hjx

uhm LR hem co thi thui, khi nao co pay minh nhe! hom nay xong nhiệm vụ roi doa! ref back đều nhe! hjhj
ma ban ten j? hoi hoài ma hem tl?

ak ban cho minh hoi, ban xem lai cai proof cua minh di! sao ban gui minh 0,1 $ ma trong balane cua minh van la 0,00$ z?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,222
Latest member
lmq151
Back
Top Bottom