tuyển ref..0.1$ mỗi ngày..bonus 0.1

Status
Not open for further replies.
EM DA CLICK MONG ANH REBACK
ID:trung5001

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

wen:pp:[email protected]
ok..đã refback..!!bạn kiểm tra lại đi nha
uhm LR hem co thi thui, khi nao co pay minh nhe! hom nay xong nhiệm vụ roi doa! ref back đều nhe! hjhj
ma ban ten j? hoi hoài ma hem tl?

ak ban cho minh hoi, ban xem lai cai proof cua minh di! sao ban gui minh 0,1 $ ma trong balane cua minh van la 0,00$ z?
đâ là cái proof mình đã pay cho bạn..ah..hồi nãy mình bị mạng lag nên mình đã refback cho bạn ngày mai lun oy nha..!!hjx ban thông cảm

uhm ok 2 ngày! mai khỏi refback!
mà mình sấp giận ban rồi nhe! mỉnh hỏi hoài mà ban hok trả lời? bạn tên j để mình để dể xưng hô! hj

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

hihi mi vua reg trang getbux òy ak! bonus & refback minh di! con 0,05$ kia thi de ngày mai tính!hj

uhm ok 2 ngày! mai khỏi refback!
mà mình sấp giận ban rồi nhe! mỉnh hỏi hoài mà ban hok trả lời? bạn tên j để mình để dể xưng hô! hj

---------- Post added at 05:05 PM ---------- Previous post was at 04:58 PM ----------

hihi mi vua reg trang getbux òy ak! bonus & refback minh di! con 0,05$ kia thi de ngày mai tính!hj
ah wen^ mình tên thắng...:D :D hi`..mình pay cho bạn 0.06 là ngày mai mình refback cho bạn 4 site lun oy nha

hjhj thank ban da refback minh deu deu!

ps: cac ban oi! monkey lam viec rat uy tinh cac ban cu yen tam ma reg nhe!hj

Last edited by a moderator:
hehe..thank bạn đã tạo uy tín cho mình nha..hj :D :D
hình như hum nay bạn chưa click thì phải :D

đã refback cho bạn nha..

hi
mình vừa click rồi ak! tại lúc nảy vừa online zo pp kiem tra xem thế nào, kiem tra xong mi zo mmo44vn, pót bài đã đời òy mí đi làm việc hjhj mình click xong roi do! chuc ban tìm dc nhìu khach!hjhj can proof thi minh post len cho!hj

hi
mình vừa click rồi ak! tại lúc nảy vừa online zo pp kiem tra xem thế nào, kiem tra xong mi zo mmo44vn, pót bài đã đời òy mí đi làm việc hjhj mình click xong roi do! chuc ban tìm dc nhìu khach!hjhj can proof thi minh post len cho!hj

hj`..thuj khỏi cũng được..dù sao thì mình cũng chỉ có chừng này ref..cũng bít mình đã bonus và refback cho họ hết roài..hj`.thank bạn nhju` nha

hix sao hom nay topic minh im lang wa zay ta! up len di! ak minh xin hoi minh da feg 4 site zay refback cua minh la nhiu z? minh thay site hetbux co 10ads lận! ban xem lai refback getbux cho minh nhe!hj

hix sao hom nay topic minh im lang wa zay ta! up len di! ak minh xin hoi minh da feg 4 site zay refback cua minh la nhiu z? minh thay site hetbux co 10ads lận! ban xem lai refback getbux cho minh nhe!hj

hjx..hình như người ta ai cũng hok mún nhận tiền ngay ak..kiểu này phải đổi cách khác thuj..ah hum wa mình chưa thấy bạn click vài site nha :D

báo danh đợt 2: lpbux, apbux,leafbux, lotbux, eubux. (Đợt 1 ở trang 2, đến nay được 5 ngày rồi, riêng eubux 8h tối nó reset acc mới click được)

báo danh đợt 2: lpbux, apbux,leafbux, lotbux, eubux. (Đợt 1 ở trang 2, đến nay được 5 ngày rồi, riêng eubux 8h tối nó reset acc mới click được)
mình nhớ mình đã bonus vả refback cho bạn ngày đầu tiên rùi mà...zậy minh kiểm tra lại rùi sẽ refback cho bạn..sớm nhất là tối nay mình sẽ pay..bạn thông cảm nha.
ha? ngay nao em cung click deu het ma!
ma sao ko thay ban refback vay?
hjx..mà không biết nó bị gì mà site eubux mình hok thấy cả bạn và dragonI click zậy ta..bạn click thì 9 cái..còn bạn dragon thì 10cai'hjx..zậy sao mình refback được..mình có thể chụp

ah...các bạn nếu muốn refback thì post yêu cầu ở đây để mình còn biết mà refback nha...tại nhiều người đk lấy tiền bonus xong hok click nữa..hjx :( :(

mấy site kia mình chơi hết ùi, chỉ còn 1 site reg cho bạn lun :D

site: lpbux
ID: riddle1115
PP: [email protected]

mình đã click đủ 50 click, bạn rb cho mình nha :D
PP: [email protected]
LR: U0948517

Tại nhiều lúc PP .cn mọi ng cứ nhằm lẫn nên mình đổi PP này cho mọi ng hết nhằm :-s chứ PP trên cũng còn xài hihi
Mình chụp hình cho bạn coi, vì sợ web ko có ghi mình click ấy ^^

mình nhớ mình đã bonus vả refback cho bạn ngày đầu tiên rùi mà...zậy minh kiểm tra lại rùi sẽ refback cho bạn..sớm nhất là tối nay mình sẽ pay..bạn thông cảm nha.
Thì tui đã ghi rõ là đợt 1 ông đã pay ở trang 2, có up proof rồi còn gì, ông pay tui đến ngày 25, thế từ 26/2 đến 3/2 ko phải là 5 ngày sao :(
Còn trang eu-bux ông bị nó ăn gian rồi

Do tui click vào ban đêm nên có mấy site như onbux ban đêm vào ko được nên có mấy ngày ko click, và 1 vài trang có ads là onbux click ko load được, nó sẽ ko tính tiền nên có mấy trang ngày click được 3 ads là vậy đó, ông ko tính ngày được thì ref theo click cũng đc, ko sao hết :)

Thông báo
-vì nhiều người sau khi nhận bonus thì chuồn mất không click nữa nên mình sẽ bỏ chế đổ đk xong là bonus ngay thành sau khi click đủ 3 ngày mình mới bonus and refback
-các bạn tạm thời ngừng click site eu-bux.và getbuxinstant đã scam
có những site chỉ click được 3ads thì mình sẽ tính theo số click nha 1 ads 0.005$

@dragonI mình sẽ vẫn pay cho bạn site eu-bux mặc dù nó hok tính cho mình..nhưng bạn ngừng click site này nha..khi nào có gì mình sẽ thông báo bạn sau..bạn ref 5site 4site 0.02/1ngay 1site 0.01 apbux mình đã thông báo rùi..vì site này mình chỉ được 30% từ các bạn click thuj..các bạn thông cảm 5 ngày + ngày hum nay nữa là 6 ngày mình sẽ RB cho bạn 0.54$
@riddle1115 zậy là 56/8=7 mình đã refback cho bạn 2 ngày..đúng hok..zậy còn 5 ngày hum nay nữa 6 6*0.02=0.12 ok nha bạn
@feathy đã thấy tên bạn nha nha site apbux mình chì trả cho bạn 0.01 1 ngày click thuj nha bạn..vì nó chỉ tra mình có 30% thuj.thank..mình đã bonus và refback cho bạn ngày hôm nay
@ancomnao mình sẽ pay cho bạn 2 ngày và hôm nay nữa là 3 ngày bạn

đã nhận đc rb của bạn :D

Oa vẫn ko ghi rõ bonus or rb của site gì or sao làm tưởng post nhằm pay :-ss

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136