>>> Tuyển ref BUXJUCTION & BUXIF + chuyển Up line <<<<

mình đã nhận được tiền.Thks bạn.
Lâu giờ bạn gửi qua PP nên mình không kiểm tra LR.
Mà LR này mình không dùng nữa. Phiền bạn lần sau có gửi thì gửi vào tài khoản dưới chữ ký nhé.

Last edited by a moderator:
mình đã nhận được tiền.Thks bạn.
Lâu giờ bạn gửi qua PP nên mình không kiểm tra LR.
Mà LR này mình không dùng nữa. Phiền bạn lần sau có gửi thì gửi vào tài khoản dưới chữ ký nhé.
ok, sory vì gởi wa rl, mình nhầm bạn với bạn kia !!! sorry!!!

Angle RB cho mình buxify lần 7 và buxjunction lần 2 nha :)
buxif 7 mình gởi hôm thứ 5 (8/12) rồi nha bạn, buxjun thông cảm t2 mình gởi nha ( t2 mình đổi lr gởi nha, tk mình hết lr rùi) cảm ơn bạn nhiều!!!!

buxif 7 mình gởi hôm thứ 5 (8/12) rồi nha bạn, buxjun thông cảm t2 mình gởi nha ( t2 mình đổi lr gởi nha, tk mình hết lr rùi) cảm ơn bạn nhiều!!!!
Ok bạn, đã check lại rồi nha. Đành chờ thứ 2 rb buxjunc vậy :x

bạn cho hỏi 2 site này làm sao bỏ tài khoản cũ lập tài khoản mới vậy ?

làm ref chỗ khác, chủ ref mần ăn chán quá mà chưa tới thời hạn đổi sponsor, ko có tiền up, tính bỏ luôn acc cũ

bạn cho hỏi 2 site này làm sao bỏ tài khoản cũ lập tài khoản mới vậy ?

làm ref chỗ khác, chủ ref mần ăn chán quá mà chưa tới thời hạn đổi sponsor, ko có tiền up, tính bỏ luôn acc cũ
mình cũng ko biết cách xóa acc như thế nào nữa bạn, lúc trước có bạn nói chỉ cần xóa hết cooki, reset lại modem là tạo acc mới được!! không biết có phải ko nữa!!

mình cũng ko biết cách xóa acc như thế nào nữa bạn, lúc trước có bạn nói chỉ cần xóa hết cooki, reset lại modem là tạo acc mới được!! không biết có phải ko nữa!!

nếu mình làm ref của bạn mà nó nói mình cheat 2 account thì có ảnh hưởng gì tới bạn ko ?

nếu mình làm ref của bạn mà nó nói mình cheat 2 account thì có ảnh hưởng gì tới bạn ko ?
mình cũng ko biết !!!:binhsua33:

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

ID hoangminh9299
Thanh toán cho mình 100 click site BUXIFY nha ! RB 100cl tiếp theo =0.2$

PP/ AP [email protected] LR U8673613
nhận tin!!!!! sau 10g mình sent luôn nha bạn!! thank!!!

Vẫn chưa nhận đc RB buxjunction lần 2 qua LR đâu nhá angle ;)
sorry hôm wa có chút trục trặc về LR nên chậm trể, sáng nay đã gởi xong rb2 và gởi trước rb3 luôn hihihih!! thank!!!

Đã nhận RB buxjunc lần tiếp theo rồi. Bạn RB luôn dùm mình buxify lần 8 nha, còn có chục click nữa nhưng thôi cứ RB trước đi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,416
173,589
Latest member
Hieutai698

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom