>>> Tuyển ref BUXJUCTION & BUXIF + chuyển Up line <<<<

hom nay thu 5 rùi, em ref cho chị site buxjunction thinkingubux và biglevel bux, chị gom chung rùi chuyển wa LR cho em , đỡ tốn phí nha chị :)

Đã chuyển upline buxify
ID: thumpers
Số click hiện giờ là 1904
LR: U2538429
xác nhận bạn đã chuyển ref, tuy nhiên hình như bạn nhầm số click hiện tại, chỉ tính phần click ads chứ không tính click mail nha bạn!!!

cám ơn đã hợp tác!!!

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

hom nay thu 5 rùi, em ref cho chị site buxjunction thinkingubux và biglevel bux, chị gom chung rùi chuyển wa LR cho em , đỡ tốn phí nha chị :)
ok em!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:10 PM ----------

Mình tạm thời ngưng click time hen,Lap bị hư rùi đang đem đi sửa :(

Bạn kiểm tra lun xem mình đủ điều kiện nhận RB với BN chưa thế :)
tối nay mình kiểm tra nha!!

chỉ rb cho em site buxjunction 100 click hay 200 click vậy

Thông báo các bạn đang làm ref của mình 2 site này: tình hình chia lãi của 2 site này ngày 1 thấp, nên mình ngừng tuyển ref site này, đồng thời vì buxify giới hạn sau 3 tháng mới được đổi upline nên mình có 2 hướng BN trước kkhi nghỉ 2 site này như sau :
1. ngừng click lập tức: RB đến số click hiện tại + BN 0.2$ ( vì bạn ko chuyển được upline )
2. vẩn click và nhận RB bình thường sau 3 tháng nhận BN scam 0.05$
Bạn nào chọn hình thức 1 mình sẽ tổng kết và RB +BN vào ngày thứ 5 ( 29/12/2011)
Bạn nào chọn hình thức 2 thì mốc ấn định sau 3 tháng là 29/3/2012
Cám ơn các bạn đã hợp tác !!!!!!!!!!!

hình thức 2 là sao em ko hỉu?

hình thức 2 là sao em ko hỉu?
Mình có hình thức thứ 2 vì cũng có 1 số bạn vẫn muốn chơi site này, mà vừa chuyển upline cho mình xong mình lại nói không chơi nữa ( muốn chuyển up thì phải đến 3 tháng mới chuyển được) thì khác nào giống như lừa các bạn đó chuyển up, vì thế mới có hình thức vẫn click đến 3 tháng sau thì các bạn đó có thể chuyển upline cho người khác !!!!!!!! có thể hình thức này mình sẽ lỗ thêm trong 3 tháng nữa nhưng như thế để sau này mình có tuyển ref site khác các bạn vẫn an tâm làm ref của mình.

Mình có hình thức thứ 2 vì cũng có 1 số bạn vẫn muốn chơi site này, mà vừa chuyển upline cho mình xong mình lại nói không chơi nữa ( muốn chuyển up thì phải đến 3 tháng mới chuyển được) thì khác nào giống như lừa các bạn đó chuyển up, vì thế mới có hình thức vẫn click đến 3 tháng sau thì các bạn đó có thể chuyển upline cho người khác !!!!!!!! có thể hình thức này mình sẽ lỗ thêm trong 3 tháng nữa nhưng như thế để sau này mình có tuyển ref site khác các bạn vẫn an tâm làm ref của mình.

nếu vậy hình thức 2 ngon hơn hẳn hình thức 1 rùi chị. Vẫn click típ và nhận rb bình thường có gì đâu?

Mình vẫn chiến bình thường 2 site này nhé, tức là chọn cách thứ 2 nha angle ;)
Hy vọng được hợp tác với bạn lâu dài :x

Your sponsor: angle

ID của em là datdollars - em đã làm ref mãi mãi cho chị bên buxify với 1 lần phí là $3 LR - tài khoản buxjunction của em đã chuyển upline thành công qua của chị rồi đấy, phiền chị check lại cho em - đây là LR của em, đã pm chị từ rất lâu rồi nha :D U6494453

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week