>>> Tuyển ref BUXJUCTION & BUXIF + chuyển Up line <<<<

Mình vẫn chiến bình thường 2 site này nhé, tức là chọn cách thứ 2 nha angle ;)
Hy vọng được hợp tác với bạn lâu dài :x
ok bạn!!!!

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

ID của em là datdollars - em đã làm ref mãi mãi cho chị bên buxify với 1 lần phí là $3 LR - tài khoản buxjunction của em đã chuyển upline thành công qua của chị rồi đấy, phiền chị check lại cho em - đây là LR của em, đã pm chị từ rất lâu rồi nha :D U6494453
sorry mình quên mất!!!!!!!!!!!!!tối thứ 5 mình gởi luôn nhé!!!

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

nếu vậy hình thức 2 ngon hơn hẳn hình thức 1 rùi chị. Vẫn click típ và nhận rb bình thường có gì đâu?
thì giống như chị báo trước sẽ ngừng chiến sau 3 tháng vậy đó mà!!!!!

thế em chọn phương án 2 cho rùi :)). Nếu cần em sẽ change ref buxify lun cho chị

cậu kiểm tra lại hộ mình chút nhé! Lúc chuyển upline mình click cho cậu 1023. Đã nhận 3 lần RB. Bây giờ mình đã click 1522 rồi! Cảm ơn angle

ok bạn!!!!

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:36 PM ----------

sorry mình quên mất!!!!!!!!!!!!!tối thứ 5 mình gởi luôn nhé!!!

---------- Post added at 07:38 PM ---------- Previous post was at 07:37 PM ----------

thì giống như chị báo trước sẽ ngừng chiến sau 3 tháng vậy đó mà!!!!!

OK chị, tối thứ 5 là tối nay, em chờ :D

sáng thứ 6, chưa thấy lr chị ơi, tình hình là em cần lr gấp

ủa hom nay thứ 5 mà ???

cậu kiểm tra lại hộ mình chút nhé! Lúc chuyển upline mình click cho cậu 1023. Đã nhận 3 lần RB. Bây giờ mình đã click 1522 rồi! Cảm ơn angle
Đã thanh toán xong RB4,5,6. thank
---------------------------------------------------------------
@ all: tình hình là buify chia lãi chán quá nên lâu lâu mới vô 1 lần!!!! bạn nào đủ mức rb, thì báo giùm mình nha!!! thank!!

---------- Post added at 03:43 PM ---------- Previous post was at 03:41 PM ----------

tình hình là chủ thớt vẫn đang off :|
đã thanh toán xong!!!Tình hình là tối thứ 5 ko vô được site LR nên chưa gởi bạn được!!! nên hơi trể 1 chút sorry!!!

Date: 12/30/2011 8:46 AM
Batch: 80412061
From Account: U9540634 (angle)
Amount: $3.00
Memo: click buxjuntion forever!!!!!

Thank you.

xác nhận OK! chủ thớt rất uy tín nhé :binhsua168:

chị ơi chị vào Yahoo e gửi mail PP đi e gửi lại chị 0,40$ tiền nhận trướt 2 site nay em vào học thi rồi nên không có thời gian Click mong chị thông cảm nha !!!!! khi nào chị có tuyển may site nào nữa e REF ủng hộ chị nữa.

tran ngoc tien sent you $0.60 USD

Transaction ID: 54E725482B132374B
Dear Anh,

tran ngoc tien sent you a payment of $0.60 USD.

Note from tran ngoc tien:
RB 4,5,6 buxify!! thank

Xác nhận cho chủ thớt! Đợt vừa rồi upgrade nên không click quá 200. xong upgrade sẽ click nhiều hơn! :D

click forever la sao chị, đến khi nào site die thì thôi hả chị :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back