Tuyển Ref chiến Peko (Android, iOS, PC(x86), Bluestack) + Reback 1$/ref + Cấp tut chiến auto 10$/day

Status
Not open for further replies.
cái này chơi chả hiểu cứ vào lên đc top 1 xong end game điểm chúng nó tiếp tục nhảy thế là thua. hết cmn tiền. bó tay luôn

cái này chơi chả hiểu cứ vào lên đc top 1 xong end game điểm chúng nó tiếp tục nhảy thế là thua. hết cmn tiền. bó tay luôn
bạn chơi free nhiều luyện tay trc đã, gặp cao thủ chúng nó chơi nhanh lắm

bạn ơi mình ref của bạn rồi. nhưng chơi hết tiền nên mình xóa acc, xóa app rồi cài lại thì nhập code ko dc nữa. vậy mình có còn ref cho bạn k hay mất rồi

bạn ơi mình ref của bạn rồi. nhưng chơi hết tiền nên mình xóa acc, xóa app rồi cài lại thì nhập code ko dc nữa. vậy mình có còn ref cho bạn k hay mất rồi
bạn xóa acc thì là xáo ref của mình rồi, bạn thử sign-up lại vài lần là nhập dc code ngay, lần sau nếu hết code, cậu chờ có lượt peko để đi peko người khác, chới quay bóng là có tiền ngay ấy mà

Up cho buổi tối mát mẻ, anh em còn khoảng 2 chục chân ref nữa nhé, tut vẫn đang fix, ưu tiên cho các bạn chiến andriod trc, iOS vì ko đủ tg nên có thể chậm hơn 1-2 ngày, ae thông cảm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week