Tuyển Ref chiến Peko (Android, iOS, PC(x86), Bluestack) + Reback 1$/ref + Cấp tut chiến auto 10$/day

Status
Not open for further replies.
@lamhoangtungceh sao cái peko của mình nó hay bị crash thế nhỉ? đang chạy nó đứng hẳn lại rồi đen thui luôn...như vậy là tại sao? mình dùng note 2

đã mail . :) mà tut sắp xong chưa bác :)
sắp xong r bạn, nếu bạn chiến android là khoảng 2 hôm nữa thôi
@lamhoangtungceh sao cái peko của mình nó hay bị crash thế nhỉ? đang chạy nó đứng hẳn lại rồi đen thui luôn...như vậy là tại sao? mình dùng note 2
Note 2 chiến dc mà bạn, bạn thử tắt các app ngầm khi chạy peko xem

@lamhoangtungceh mình chỉ chạy riêng mình peko thôi chứ không chạy song song cái gì nữa...nhưng đang chạy cái nó đứng, tối thui màn hình. chờ khoảng 15 giây sau nó hiện lại và phải send report lên server...chẳng hiểu bị gì

@lamhoangtungceh mình chỉ chạy riêng mình peko thôi chứ không chạy song song cái gì nữa...nhưng đang chạy cái nó đứng, tối thui màn hình. chờ khoảng 15 giây sau nó hiện lại và phải send report lên server...chẳng hiểu bị gì
cậu dùng ROM gốc hay ROM cook

Mình dùng android-x86, cài Peko thì bị báo là this app is not avalible for your contry. Mặc dù mình chuyển qua USA rồi bạn. Giờ để contry gì để cài vậy bạn. Thanks :D

Mình dùng android-x86, cài Peko thì bị báo là this app is not avalible for your contry. Mặc dù mình chuyển qua USA rồi bạn. Giờ để contry gì để cài vậy bạn. Thanks :D
Fake IP=VPN, chuyển langua qua ÚA là tìm thấy à cậu, thân

Mình chuyển qua USA rồi mà vẫn không được cậu ơi? Cậu xem có gì sai không? :/ :/

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week