Referrer Tuyển ref làm daily task crowdflower, công việc dễ, pay đều, $1 - $1.5/hour, rb 80%

cái này chuẩn nek!!! mịa hỏi cho cố có đứa nói ref rồi ra nhìn chưa thấy nó ref mình thì tính thấy người pm chẳng lẽ vì mỗi cái ref hay không ref mà lại không chỉ thì kì nên cũng kệ coi như là làm phúc nhưng mà khi chỉ xong vẫn thấy ấm ức!!! giờ cứ đưa link trước ref xong báo id thấy thì chỉ không thấy thì thôi chứ làm thế kia tốn time mà bị lừa nó cười mình ngu nữa!!! không làm người xấu nhưng cũng không ngu!!!

mình cũng không so đo gì đâu nhưng lên một số topic khác thì thấy lời ăn tiếng nói của các bạn bên ấy không được lịch sự nên ghét. :D. đang up file lên youtube

- - - Updated - - -

video đã xong, hướng dẫn tips kiếm 5 cents hàng ngày cho các bạn, chỉ mất 2 phút là cùng.
lưu ý pointdollars có rất nhiều task sign up, nhiều hơn cả donkeymail.

[video=youtube;jCbfNhWnFBY]http://www.youtube.com/watch?v=jCbfNhWnFBY[/video]

ĐỂ KHUYẾN KHÍCH CÁC BẠN LÀM VIỆC, MÌNH SẼ TĂNG TỶ LỆ RCB TỐI THIỂU LÊN 50%.
NHƯ VẬY ÍT NHẤT CÁC BẠN SẼ NHẬN ĐƯỢC 10% SỐ TIỀN CÁC BẠN LÀM ĐƯỢC (VÌ CÁC SITE CỦA MÌNH TRẢ % CAO HƠN NHIỀU CÁC SITE KHÁC). có một số bạn không hiểu cụ thể nên bị thiệt thòi vì chỉ quan tâm đến tỷ lệ rcb của chủ topic mà quên đi các lợi ích khác, cái các bạn nhận được tính như sau:

income = % từ ref mà mình nhận được từ site * tỷ lệ rcb

tất cả site mình recommend đều không lấy phí rút tiền, trừ neobux.

Last edited by a moderator:
mình newbie đã ref cho bạn nhưng không biết cách làm , bạn có thể hướng dẫn cho mình không
:binhsua80:

qua video mình thấy cái này giống PTS thế bạn... mình tưởng task ảnh chứ

bạn có nhiều cách earn point trên site, không chỉ là làm task mà. thank bác chủ thớt

yahoo mình bị hack, các bạn ref thông cảm nhé, thằng điên nào đó còn gửi tin nhắn lung tung cho các bạn trong list fr, mình sẽ cố gắng khắc phục sớm. bh mình dùng yh: yayatoure83.

Sở hữu trong tay hơn 10 site pay đều đặn , cả LR và PP , đã Up gondel ở 2 site GPT và Honey . Ai làm pmm mình , nếu thấy chăm chỉ sẽ hướng dẫn offer miễn phí cho các bạn ( 1 tuần 1 buổi ) . CÁc bạn có thể ref cho bác zerosonic hoặc ai cũng dc tùy thoai :D

Yahoo : tammaolaanh_vn007

Sở hữu trong tay hơn 10 site pay đều đặn , cả LR và PP , đã Up gondel ở 2 site GPT và Honey . Ai làm pmm mình , nếu thấy chăm chỉ sẽ hướng dẫn offer miễn phí cho các bạn ( 1 tuần 1 buổi ) . CÁc bạn có thể ref cho bác zerosonic hoặc ai cũng dc tùy thoai :D

Yahoo : tammaolaanh_vn007

hai con cờ hó bợ đít nhau, 1 th viết lung tung ở topic người khác, 1 thằng vào thanks như đúng rồi. xin lỗi 2 chú, chiêu trò vừa thôi. lại xù tiền ref như thằng xxx hả? thôi lượn đi cho nước nó trong

site scam à. vừa rút tiền không thấy j luôn. Vào trong trang cá nhân xem thì payment history vẫn bằng ko. Balance thì đã trừ tiền về 0. Trang superpay ấy

bạn là ref của mình à? cho mình số ID. bạn đã thực hiện những bước nào rồi? superpay chờ 24h cho lần rút đầu

bạn là ref của mình à? cho mình số ID. bạn đã thực hiện những bước nào rồi? superpay chờ 24h cho lần rút đầu
ID: 7054
Tài khoản mình vừa bị đánh dấu là cheater mà hiểu hiểu tại sao? Vừa reg hôm qua, chỉ 1 acc, và chỉ làm duy nhất cái task CF dc 4$. Có lẽ vì dám gửi thư đến admin phàn nàn về chuyện ko nhận dc tiền :))

ID: 7054
Tài khoản mình vừa bị đánh dấu là cheater mà hiểu hiểu tại sao? Vừa reg hôm qua, chỉ 1 acc, và chỉ làm duy nhất cái task CF dc 4$. Có lẽ vì dám gửi thư đến admin phàn nàn về chuyện ko nhận dc tiền :))

mất tiền mà cười vui thế?
thế nó gửi ticket lại ntn? site này làm ăn ko đến nỗi nào đâu, support trong vòng 24h, kể cả mình chửi nó cũng response.
bạn copy cái reply của nó lên

mất tiền mà cười vui thế?
thế nó gửi ticket lại ntn? site này làm ăn ko đến nỗi nào đâu, support trong vòng 24h, kể cả mình chửi nó cũng response.
bạn copy cái reply của nó lên

Chả biết mặt mũi nó dư nào nên đành ngồi cười :D Nó gửi ticket thế này bạn ah. vậy mà got banned

APR 8, 2013
ADMIN
* 24 HOURS FOR PAYMENT *

Payments can take up to 24 hours to be verified and paid.

You should allow a minimum of 24 hours from your request before reporting a missing payment.

Admin

bạn đã nhận được tiền chưa? ticket của nó chỉ đơn thuần bảo bạn đợi thôi mà?

ok bạn, mình mới bị hack tài khoản nên list fr chẳng có ai, chả muốn lên yahoo. các tips sẽ dần up trên này. bạn có câu hỏi gì có thể hỏi trực tiếp.

mới rút nóng hổi

các bạn ref chiến khá ổn đấy, có gì gửi mình tài khoản thanh toán vào inbox để mình trả tiền ref nhé.

Attachments

2.4 KB · Views: 81
phải có hướng dẫn cụ thể, chứ khó làm vl

Trình C tiếng anh như ta còn thấy mệt vãi. làm tốn thời gian và công sức

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap