Referrer Tuyển Ref SeoSprint sử dụng tool VN Auto Job chính chủ

hoabattu6110

Junior
Reactions
113
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bác có phải TieuMai.JP trên VOZ k :binhsua119:

Capture.PNG đây có phải id của bạn không ? phải thì xóa ref cho mình được không ?
thank !

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
job vn 38 job..hết tiền 26 job...search error 2 job :((

Thấy một số bạn bảo bị cái vụ job trả tiền rồi không làm lại được, mình đang check cái đó.

Mình vừa mới tuyển được một cô thư ký xinh đẹp chân dài chuyên tìm job giúp mình, mình chỉ lo chạy test và add lên server, chắc sắp tới có kha khá job đây ;))

celebrity1990

Junior
Reactions
14
MR
0.000
Thấy một số bạn bảo bị cái vụ job trả tiền rồi không làm lại được, mình đang check cái đó.

Mình vừa mới tuyển được một cô thư ký xinh đẹp chân dài chuyên tìm job giúp mình, mình chỉ lo chạy test và add lên server, chắc sắp tới có kha khá job đây ;))

chân dài ah cái này hay đấy :D

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000

hì có tuyển người làm tip hem nghe chân dài là khoái rầu đó .

Chân dài tới nách hả thớt...đã đã ngen :P

chạy được 1 ngày ........... dính 2.5 nữa r a ơi................ fake ip hà lan làm job trên sever của a :(( chắc đói chết qá

Chắc bây giờ anh em phải chiến IP Việt thôi, fake IP hại cho chủ job nên càng ngày chúng nó càng làm khắt khe rồi, IP Việt chủ job được ít tiền nhưng mà acc GA của nó không bị sao cả

hix... de log acc vao thu. hix moi chay dc 2 ngay dc 40 RUP 2 acc chua rut

- - - Updated - - -

Hơ chưa bị dính ...Nó gửi mail thế này có nên cho vào blacklist không hả mấy bạn

Reactions
357
MR
0.000
chạy được 1 ngày ........... dính 2.5 nữa r a ơi................ fake ip hà lan làm job trên sever của a :(( chắc đói chết qá

Mới có 1 người bị chưa thể nói được gì cả, có thể là do lỗi ở cậu, phải cùng lúc nhiều người dùng tool đều bị ban thì mới có thể khẳng định được

Mà bác poker cho hỏi hình như tool mà gặp site Tak hoặc PP mà không có link nào khác trên nó thì nó next luôn đúng không? sao không cho nó báo cáo duy nhất 1 link cũng được, vì các site thế này khá nhiều, bị khá nhiều lần next vì nó

Mới có 1 người bị chưa thể nói được gì cả, có thể là do lỗi ở cậu, phải cùng lúc nhiều người dùng tool đều bị ban thì mới có thể khẳng định được

Mà bác poker cho hỏi hình như tool mà gặp site Tak hoặc PP mà không có link nào khác trên nó thì nó next luôn đúng không? sao không cho nó báo cáo duy nhất 1 link cũng được, vì các site thế này khá nhiều, bị khá nhiều lần next vì nó

Uhm, thế cũng được, vậy nếu site tak hoặc wm, pp nào mà 1 + 1 mà chỉ có 1 link thì vẫn cho báo cáo nhé

Uhm, thế cũng được, vậy nếu site tak hoặc wm, pp nào mà 1 + 1 mà chỉ có 1 link thì vẫn cho báo cáo nhé

Đúng rồi bác, em làm tay vẫn thế mà, bọn chủ job nó nhìn nó đều biết cả, chả thằng nào để ý vụ đó đâu, vì nó thừa biết các site Tak , PP rất nhiều site không có link

Mình có kế hoạch mới về SeoSprint thế này anh em tính xem thế nào. Giảm giá tool VNAJ xuống còn: 0.5$/1 ID. Mở active Id thoải mái. Tuyển ref chỉ hỗ trợ IP VN. Các bạn nào mua tool, tự tìm job mà làm job fake bị banned thì tự chịu trách nhiệm.

Có nghĩa là mình giảm giá tool xuống, khuyến khích anh em chỉ chơi các job IP Việt, nếu nhiều người chơi fake ip làm seo nát hay bị ban acc gì thì tự chịu trách nhiệm.

Mọi người cho ý kiến, bán tool mà thấy các bạn bị ban acc hàng ngày mình cũng xót lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week