TuyỂn ref site cỰc mỚi earn-pound bn ngay 0.05$ khi reg.up untimate chỈ vỚi 1$

bây giờ mình vẫn chưa nhận đc, Vậy nếu lỡ site scam thì sao nhỉ. Trước khi mình click hết 200 click
Thế này bạn nhé.Khi có proof mình gửi những bạn kia thì bạn cũng có đc tính.Còn vid dụ nếu 150 clisk site scam thì các bạn kia nhân rb rùi nên chỉ nhận 0.03$ còn bạn chưa nhận rb thì nhận rb số click = 150 + 0.03 site scam nè.Mỗi lân rb mình vẫn tính cho bạn nhưng 200click mới chuyển 1 lần thui mà.Bạn hiểu chứ.Yên tâm đã hợp tác tớ k để bạn thiệt thòi đâu.Thân

Đã gửi bn đầy đủ cho các bạn( thừa bạn tuandt:) )sẽ trừ khi rb lần đầu nhé. hii.Tks các bạn ủng hộ.Lên nào

---------- Post added at 09:29 PM ---------- Previous post was at 09:15 PM ----------

Đã 31 bạn.Còn bạn nào chưa than gia thì vào ủng hộ nhé.lên nào:binhsua156:

---------- Post added at 09:44 PM ---------- Previous post was at 09:29 PM ----------

Up cái rùi đi report:)

Last edited by a moderator:
Thỉnh thoảng a e có time vào up phụ mình nhé.lên cho ai chưa tham gia nào:binhsua38:

---------- Post added at 10:13 PM ---------- Previous post was at 09:57 PM ----------

Up cái rùi ngủ nào.Ai ủng hộ để lại thông tin sang mai mình gửi bn nhé. G9 all!

Vừa mới click xong thì chủ thớt ngủ mất rồi. Sáng mai RB nhé :D

Hi,sáng ra onl đt ấy mà.Site ng0n lên cho ae tham gia mà.Hi,sáng ra onl đt ấy mà.Site ng0n lên cho ae tham gia mà.

---------- Post added at 07:14 AM ---------- Previous post was at 07:00 AM ----------

Up nào!Lên cho các pạn vào ủng hộ nhé!

---------- Post added at 08:01 AM ---------- Previous post was at 07:14 AM ----------

Nhắn các pạn chưa nhận đc bn hnay mìh pận nên trưa mới gửi bn cho các pạn đc nhé. Thông cảm vì sự bất tiện này!

---------- Post added at 08:19 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

Vừa mới click xong thì chủ thớt ngủ mất rồi. Sáng mai RB nhé :D

ság mìh pận.Trưa sẽ gửi bn cho pạn nhé.Cứ ytâm chứ lo gì.Hj

---------- Post added at 08:58 AM ---------- Previous post was at 08:19 AM ----------

da nhan bn, tks!
Thuc Nguyen sent you a payment of $0.03 USD.

Mong hợp tác lâu dài. Thân!

---------- Post added at 09:34 AM ---------- Previous post was at 08:58 AM ----------

Lên nào.Site này tin tưởng để ae chiến.Ai chưa chiến vào ủng hộ nhé!Lên nào.Site này tin tưởng để ae chiến.Ai chưa chiến vào ủng hộ nhé!

---------- Post added at 10:00 AM ---------- Previous post was at 09:34 AM ----------

Sáng ra vắng khách thế nhỉ.Up cho lên page mới may mắn nào!:binhsua80:

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 10:00 AM ----------

Sáng ra vắng khách thế nhỉ.Up cho lên page mới may mắn nào!:binhsua80:

upppppppppppppppppppppppppp

^^!uppp nào!Page mới may mắn nhé!

---------- Post added at 01:03 PM ---------- Previous post was at 12:43 PM ----------

Site mới vậy mà k ai chiến nhỉ.

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:03 PM ----------

Up cái gửi bn cho 2 bạn mới

---------- Post added at 01:55 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

Đã bn đầy đủ cho các bạn.Mong hợp tác lâu dài vui vẻ.Thân!

chủ theart cho xin cái email khi gửi bn mình check hộ cái, ko biết đã nhận được bn chưa nữa
p/s: vẫn click đều tay :)

Đã check,bạn vui lòng cập nhật lại địa chỉ email pp.Bạn để lại PP là: [email protected] nhưng mình đã gửi từ hôm qua nhưng nó báo sai địa chỉ ng nhận( k tồn tại).

P/s:những ai có thắc mắc nên để lại id&pp mình check cho dễ chứ mỗi lần như vậy đi lục lại từng reply~>mệt

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

Lên cho bạn vào cập nhật

---------- Post added at 04:26 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

Lên cho bạn vào check lại email nào

da nhan bn...thanks
Mong hợp tác lâu dài vui vẻ!

---------- Post added at 07:34 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

Site vẫn rất tương lai,ae ai chưa chiến vào ủng hộ nhé.Tks!

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 07:34 PM ----------

Site ngon anh em vào ủng hộ mưa bão nào:)):binhsua112:

pp của mình đúng là [email protected] thật mà, sao ko được nhỉ?
vậy bạn bn cho mình qua pp [email protected] cũng được

Ok pạn!Sáng mai mìh sẽ gửi sớm vào mail makemo nếu k đc sẽ gửi pp kia nhé.Mìh wên k post kái ảnh lên cho pạn xem.Mong hợp tác vui vẻ.

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

Up cho ai chưa tham gia nào!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom