TuyỂn ref site cỰc mỚi earn-pound bn ngay 0.05$ khi reg.up untimate chỈ vỚi 1$

Chiều vắng khach thế nhỉ:binhsua52:

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

đã ref
id: angle
thấy up max 1ero cũng muốn up mà, bữa giờ đi gần 7ero cho những site mới rồi mà chẳng lấy lại được đồng nào, nên đang suy nghĩ lại!!! khi nào bạn có proof thì sẽ up!!!!!!!!!
Tks bạn hợp tác.Yên tâm site này ngày mai mình pay thử nghiệm.Nếu có proof a e chiến đc đó.Theo mình site này ngon hơn mấy site likepound , pound-bux , bux-pound đó.Mấy site kia toàn ads ảo mà payout tình fee >30%:(

---------- Post added at 04:06 PM ---------- Previous post was at 04:01 PM ----------

đã nhận bonus
Mong hợp tác lâu dài^^!

---------- Post added at 04:07 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

đã ref
id: angle
thấy up max 1ero cũng muốn up mà, bữa giờ đi gần 7ero cho những site mới rồi mà chẳng lấy lại được đồng nào, nên đang suy nghĩ lại!!! khi nào bạn có proof thì sẽ up!!!!!!!!!
Để lại pp mình gửi bn bạn ơi!

---------- Post added at 04:16 PM ---------- Previous post was at 04:07 PM ----------

2 bạn mới ref click hết ads rùi báo danh để mình gửi bn nhé.Cám ơn các bạn ủng hộ

Last edited by a moderator:
Đã ủng hộ bạn
Your details
Username lemon08
Registered Today, 09:16
Country [Viet Nam] Viet Nam

pp: [email protected]
Đã gửi bn cho bạn.Bạn check lại nhé.Mong dc hợp tác lâu dài.Tks!

---------- Post added at 04:28 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Site Scam rồi bạn ơi tuyển làm gì nữa :D
Scam thế nào vậy bạn?Mình vừa pay xong nhưng lại cancel rùi pay lại thì nó đổi rules.Đừng có chém nhé.Để tớ làm ăn.

Ủa, sao mình vẫn chưa nhận được BN nhỉ?
Check lại hộ mình với
EDIT: giờ mới nhớ ra mình reg ở nhà tối qua. Tối về mới click được ^^

Giờ mình off những ai ủng hộ để lại thông tin tối mình sẽ gửi bn nhé.Thân all!

---------- Post added at 04:59 PM ---------- Previous post was at 04:56 PM ----------

Đã reg
ID: tuananhnguyen
PP: [email protected]
Bạn chưa clicks ads hum nay mà?Mình đã nói những ai clicks hêt ads hum nay mình mới gửi bn.Bạn clicks đi rùi tối mình gửi.Giờ mình phải đi học nhé.Tối sẽ send ngay cho bạn.Lần sau bạn đọc giùm rules nhé

---------- Post added at 05:04 PM ---------- Previous post was at 04:59 PM ----------

Up cái nưa rùi nghỉ.Bay cao nào:binhsua156:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom