TuyỂn ref site cỰc mỚi earn-pound bn ngay 0.05$ khi reg.up untimate chỈ vỚi 1$

mình cập nhật pp nhé để an toàn
Username nhatkiem
Your clicks 37 clicks
PP: [email protected]
Bn xong mình sẽ tiếp tục click ađ cho bạn

Ok bạn.Nhưng mình đag onl fone nên lát lên sẽ gửi bn cho bạn nhé.Mog hợp tác lâu dài,vui vẻ.Thân!

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:12 AM ----------

Đã gửi bn cho bạn.Bạn check lại nhé.Nếu lần đầu PP nhận $ bạn để ý phải xác nhận mới nhận đc đó:)

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:24 AM ----------

Bạn speedvv đã ref.Bạn click hết ads rùi để lại thông tin để nhận bn nhé.Thân!

đã ref giúp bạn nhé
ID : hungtolo
pp : [email protected]
y!h: [email protected]
Site Yutbux sao bạn ref mà k click vậy?

---------- Post added at 10:43 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

Cậu ref site này nữa click đều rùi mình bn+rb cả 2 site cho bạn bằng LR nha?

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

Ref sao k click vậy?

---------- Post added at 11:12 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

đã ref giúp bạn nhé
Clicks hết ads đi cậu.

Lên nào.Ae ai chưa tham gia thì vào ủng hộ nào:binhsua83:

---------- Post added at 01:42 PM ---------- Previous post was at 01:16 PM ----------

Lên cho anh em chiến nào:binhsua52:

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 01:42 PM ----------

Up lên tranh khách nhé.Hihi

đã reg ủng hộ
ID mylove94
PP chữ ký
Registered Today, 09:10

Tks pạn đã ủng hộ.Tối mìh gửi cậu bn nhé.Mog hợp tác vui vẻ!Tks pạn đã ủng hộ.Tối mìh gửi cậu bn nhé.Mog hợp tác vui vẻ!

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 04:18 PM ----------

Up chiều may mắn nhé:binhsua83:

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:11 PM ----------

bnbnbn.Lên cho a e chiến nào

---------- Post added at 07:10 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

đã ref giúp bạn nhé
đã reg ủng hộ
ID mylove94
PP chữ ký
Registered Today, 09:10
Đã bn cả 2 bạn nhé.Mong hợp tác lâu dài và vui vẻ.Thân!

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 07:45 PM ----------

Up cái lên nào:binhsua161:

Last edited by a moderator:
Thông báo 3/10:Site đã đổi rule.Tớ đã check và thấy site này thực sự k kiếm đc,như thế rb cũng k cao nên ae chuyển site cho đỡ mất công của tớ và cả các bạn( chỉ cho paymax = 5$) nên thông báo đến anh em mình ngừng chiến site này nhé.Mình sẽ chốt số clicks của các bạn tính đến 14h chiều nay.Mình cũng đã pay lần 1 nhưng đag pending.Chờ trong 2 ngày tới nếu đc paid thì rb đầy đủ theo rules cũ còn k sẽ xử site scam.Còn ai đã Upsite này mình khuyên nên kiếm lại vốn rùi nghỉ thui.Cũng đừng nên tuyển thêm ref.Mình sẽ chờ trong time 2 ngày để thanh toán toàn bộ.Ae cập nhật nhanh giùm mình nhé.Rất cám ơn các bạn đã ủng hộ.Thân!

Username nhatkiem
Registered 2011/09/27, 13:47
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 44 clicks
Last click Today, 01:03
Last login 3 hours ago
Upline anhthuc2012

cập nhật số click

Username nhatkiem
Registered 2011/09/27, 13:47
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 44 clicks
Last click Today, 01:03
Last login 3 hours ago
Upline anhthuc2012

cập nhật số click

Tks pạn!Để 1 2hum xem nó co paid k pạn nhé.Nếu paid sẽ rb theo rules cũ.Nếu k trả thì xử theo chế độ scam.

@anhthuc2012 vậy là site này chuẩn bị scam phải không bạn????

@anhthuc2012 vậy là site này chuẩn bị scam phải không bạn????
Nó đã đổi rules bạn có thể check.Scam thì chưa hoàn toàn.Minh pay từ hôm qua vẫn chưa nhận đc.Cũng chưa bít thế nào.Nhưng site này có paid thì cũng k chiến đc nữa bạn à.Paymax 5 $ mà fee lên đến >40% nên mình làm gì có $ rb cho anh em nên bảo anh em ngừng clicks bạn à

Nó đã đổi rules bạn có thể check.Scam thì chưa hoàn toàn.Minh pay từ hôm qua vẫn chưa nhận đc.Cũng chưa bít thế nào.Nhưng site này có paid thì cũng k chiến đc nữa bạn à.Paymax 5 $ mà fee lên đến >40% nên mình làm gì có $ rb cho anh em nên bảo anh em ngừng clicks bạn à

Mấy site này cùng 1 hình thức như nhau nhỉ, còn may là max pay là 5$ chứ 2 site của mình có 3$ xong là khỏi pay nữa(300%), đủ 5$ rồi hãy pay bạn, có thẻ vài hôm nữa nó lại tính %invest đấy.

Username kidachi
Registered 2011/09/28, 02:15
Country Viet Nam
Membership Standard
Your clicks 37 clicks
Last click Yesterday, 04:54

buồn thật :( mấy site ham rẻ đứt hết

Announcements

Forum statistics