Tuyển ref treo máy IPUS bản chính thức, RB 90

bác ơi cơ quan em dùng đường mạng chung thì chỉ có thể treo ở 1 máy thôi hả bác?
vì hình như là cùng ip hết mà :-s
cùng ip mà khác máy vẫn tạo acc đc bạn à, rule của nó là mỗi máy chỉ chạy đc 1 phần mềm/1acc
Nhà mình có 3 máy, tạo 3 acc nè, chạy vô tư
Mình chưa thử 3 máy 1 acc, không biết có cộng dồn không. Bạn có thể thử

1 ngày cắm 24.24 thì được trung bình bao nhiêu hả bạn
Site này có Scam không nhỉ? Ai có proof nó paid chưa nhỉ
p/s mình ref cho bản rồi nhé

1 ngày cắm 24.24 thì được trung bình bao nhiêu hả bạn
Site này có Scam không nhỉ? Ai có proof nó paid chưa nhỉ
p/s mình ref cho bản rồi nhé
1 máy trung bình 1$ đến 2$ tùy vào cấu hình máy nhé, kiếm thêm ref để thêm bonus, còn có điều kiện thì treo vps
proof pay bên us có rồi mà mình ko up vì ko phải của mình mod del mất, nên mình đang cố gắng để lấy proof. Có proof mình up lên đây

treo kiểu này lỡ hư máy hay hỏng gì thì mất cả chì lẫn chài :D khi treo nó có ngốn cpu nhiều ko cậu, quét virus có thấy con nào ko

treo kiểu này lỡ hư máy hay hỏng gì thì mất cả chì lẫn chài :D khi treo nó có ngốn cpu nhiều ko cậu, quét virus có thấy con nào ko
Hì, mình treo lap không đó, mà máy mát, ngốn cỡ 2 mươi mấy mb ram thôi, no virus no ads :)

Mình cài xong nó báo thế này là sao hả bạn
Win 8 không tương thích với em nó rồi, mình sử dụng win 8.1. Để mình contact với admin của nó rồi báo bạn biết nhé, thanks

khi nào nó cộng thêm $ vào total earning nhỉ :-?
Vừa rôì thì cỡ tối t2, 2 ngày sau 1 lần nữa. Acc mình là vậy, chắc các bạn cũng thế. Theo đó tính khoảng 2 3 ngày 1 lần hoặc nhanh hơn là 1 ngày nhé, thân

blau thì đủ 50$ thớt nhỉ
Nếu ko kiếm ref thêm hoặc ko chơi vps, thì cứ thong thả từ từ. Cỡ 1 tháng mấy là đủ rồi, còn muốn nhanh thì mời thêm ng tham gia nhé bạn

mời người đăng kí nhưng họ chỉ đăng kí thôi chứ không treo máy được k nhỉ? :D
ko đc bạn à, họ treo mới đc nhé. Thân, nhưng cài phần mềm này đăng nhập lần đầu, mấy lần sau mở máy nó tự đăng nhập mà, ko ảnh hưởng gì đến máy cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week