Referrer Tuyển ref và share list job Seo sprint, chỉ dành cho những ai đã biết làm job và chơi IP nước ngoài

ldcuongvs

Newbie
Reactions
50
MR
0.000
Thông báo: Mình ngừng tuyển ref bởi việc chăm sóc topic, tìm thêm job mới, test và check khả năng sống hay chết của job mới trước khi share mất quá nhiều thời gian của mình mà hiệu quả lại quá thấp, mỗi ngày bỏ ra 2h để tìm job, đọc, làm thử và chờ kết quả có được trả hay không...làm mình không còn mấy thời gian để làm job nữa, trong khi với 2h ấy và với list của mình thì hoàn toàn có thể làm được ~ 2$, do vậy mình ngừng tuyển ref

Với những bạn ref cũ đang làm việc thì các bạn cứ làm việc tiếp đi, mình sẽ vẫn có trách nhiệm share list cho các bạn, và khi mình tổng hợp được list mới sẽ tự động share vào inbox ở seo cho những bạn vẫn thường xuyên làm việc, các bạn có gì cần trao đổi với mình cứ pm ở diễn đàn hoặc ở seo hoặc post lên đây cũng được, nhưng phương án post lên đây có lẽ nên là lựa chọn cuối cùng bởi mình không muốn tuyển ref nữa nên cũng không muốn lôi topic lên

Trân trọng

Last edited by a moderator:
Các seo sprinters ngày trước vẫn hay lên hỏi xin list job đâu hết rồi mà kèo thơm thế này không thấy nhảy vào nhỉ :D

job tự tìm hay lượm nhặt, giá trung bình job ntn thế

job tự tìm và tự làm, tớ chả lượm lặt list làm gì bởi vì những list được share đối với IP VN thì chỉ được thời gian ngắn là cấm sạch
còn job IP nước ngoài chả có mấy ai share cho người ngoài mà lượm lặt
giá trung bình thì tính làm gì vì ngày nào cũng có job mới tớ tự bổ sung vào list, tuy nhiên chỉ có 1-2 job gì đó 0.4, còn lại chỉ làm từ 0.5 trở lên

bao nhiêu job làm hằng ngày thế bạn

sau khi hoàn tất 20 job danh tiếng thì làm tạm cái list 50 job hàng ngày đã nhé bạn
job hàng ngày mình sẽ cập nhật hàng ngày và tổng kết vào cuối tuần, đồng thời mình sẽ check tình trạng hoạt động của ref, nếu làm việc đều đặn và tích cực trong tuần thì mình sẽ gửi list mới vào cuối tuần

Chưa active có được không bác ơi :-<, tình hình là sim viettel active cho acc trước mất rồi, còn sim mobi thì mãi cha~ thấy acive gì cả :-<

Chưa active có được không bác ơi :-<, tình hình là sim viettel active cho acc trước mất rồi, còn sim mobi thì mãi cha~ thấy acive gì cả :-<
sim vịt teo giờ không active được nữa rồi, sim mobi 11 số 3 giây là có tin nhắn báo về mà bạn
đằng nào cũng phải active không trước thì sau mà, active trước có lợi là chủ động rút được hết tiền trước khi bị nó phát hiện ra :D

chưa active dc PM mình :)

Đã pm bạn rồi mà chưa thấy hồi âm :D, bạn online thì check inbox dùm mình phát nha :D

sim vịt teo giờ không active được nữa rồi, sim mobi 11 số 3 giây là có tin nhắn báo về mà bạn
đằng nào cũng phải active không trước thì sau mà, active trước có lợi là chủ động rút được hết tiền trước khi bị nó phát hiện ra :D

Bác thớt còn số mobi nào cho em mượn được không ợ :(, chờ tin nhắn active mòn hết cả mỏi, haizzz :-<

Đã pm bạn rồi mà chưa thấy hồi âm :D, bạn online thì check inbox dùm mình phát nha :D

Bác thớt còn số mobi nào cho em mượn được không ợ :(, chờ tin nhắn active mòn hết cả mỏi, haizzz :-<

Tớ không có bạn ạ, hôm trước cũng mượn đứa bạn được 1 cái để active :D

- - - Updated - - -

Toàn thấy topic tuyển ref đã biết làm khổ cái mấy người biết làm thì toàn tự tìm job rồi cần gì share

vậy bạn biết làm chưa? có nhiều bạn biết làm mà ngại tìm job thì chơi kiểu này kết hợp thôi, tớ tìm job share cho các bạn thì các bạn dành 1 acc làm ref cho tớ, còn list job đem qua các acc khác mà xài tiếp để nâng hiệu quả

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back