Referrer Tuyển ref và share list job Seo sprint, chỉ dành cho những ai đã biết làm job và chơi IP nước ngoài

Hì cho mình hỏi lsit job bạn kiếm dc khoảng bao nhiêu $ 1 acc, dc thì mình ref cho bạn :)

Hì cho mình hỏi lsit job bạn kiếm dc khoảng bao nhiêu $ 1 acc, dc thì mình ref cho bạn :)

bạn chưa làm seo bao giờ à, kiếm được bao nhiêu còn tùy thuộc vào bạn nữa chứ
mình ví dụ thế này: 1 list có 100 job thì tạm tính 50% số job trong đó active hàng ngày, giá trung bình job cho Mỹ khoảng 0.75-0.8 rub, vậy làm hết thì được khoảng chừng 1.2$, mất chừng 1hour cho người đã làm quen tay, bạn cứ tính xem bạn bỏ được bao nhiêu time và làm được mấy acc nữa nhé

ban oi minh dk rui nhung chua lam ref cho ai minh co the upli lam ref cua b dc. co gi ban pm yahoom minh voi [email protected] minh it nen dien dan thank b
bạn cứ vào ID của mình rồi nhấn nút trở thành ref là sẽ thành ref của mình ngay thôi có gì đâu, nếu bạn đã biết làm rồi thì bạn cứ tiếp tục làm đi, mình sẽ kiểm tra tình trạng hoạt động của bạn, nếu thấy bạn tích cực thì mình sẽ send list nhé

- - - Updated - - -

up lên tuần sau kiếm sim khác lập acc mới :binhsua08:làm

welcome bạn :binhsua07:

like mạnh bác! mình đã làm khá lâu nhưng chỉ mới dc hơn 500rup,lúc trưoc làm mỗi ngày cỡ 1$, bây giờ mấy cái job cứ giàm hẳn làm 2 3 ngày mới dc 1$ nên nản, thấy bác up pài e mừng khôn xiết, bác có thể dẫn em cách làm ref bac không

da up rè xin cho minh cai list jop voi thank. id 1480060
bạn reg ở đâu ấy chứ có phải reg dưới mình đâu :D

- - - Updated - - -

List job của bạn hiện tại có bao nhiêu job ? Giá cao ko ?

list hiện tại hơn 100 job, giá job cấm IP VN thường khá ổn bạn ạ, bình quân chắc cũng ~ 0.75-0.8 rub, quan trọng là cập nhật thường xuyên.

like mạnh bác! mình đã làm khá lâu nhưng chỉ mới dc hơn 500rup,lúc trưoc làm mỗi ngày cỡ 1$, bây giờ mấy cái job cứ giàm hẳn làm 2 3 ngày mới dc 1$ nên nản, thấy bác up pài e mừng khôn xiết, bác có thể dẫn em cách làm ref bac không

chơi IP Mỹ job khá nhiều và giá cũng khá ổn bạn ạ, muốn làm ref của tớ thì đơn giản lắm, bạn login vào seo và search ID của tớ nó sẽ ra wall của tớ, bạn bấm vào nút trở thành ref là được thôi.

chơi IP Mỹ job khá nhiều và giá cũng khá ổn bạn ạ, muốn làm ref của tớ thì đơn giản lắm, bạn login vào seo và search ID của tớ nó sẽ ra wall của tớ, bạn bấm vào nút trở thành ref là được thôi.
em chả thấy nut làm ref đâu cả ạhhiix hĩ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,236
Latest member
bihorcouture

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week