Tuyển thành viên chuyên nghiệp cho nhóm thaoqnm đang đứng top 5 pixprofit

Status
Not open for further replies.
vao lam voi group captchavn cung 19/1kcode ma khong phai doi hoi cao
10k/tuan :))
35k/tuan vai

không biết có cấp id với soft không mà rẻ thế:binhsua162:
Group này cấp ID pri 4 & soft free xiao. Nếu mà để tụt cấp đổi lại pri 4 các bạn tốn phí 170 pic.
Vào đây mà đua top nè. Vào rồi cho ông trưởng nhóm rung đùi cũng có tiền chơi!

vì nhóm thứ 4 đang cách nhóm mình khoản 50kpic/ ngày.
: )) mình biết admin axwd001, thành viên làm đứng thứ 6 trong nhóm đó làm đc 136k/tuần (chỉ đứng t6 thôi nhe) vậy các cậu có khả năng làm đc điều đó ko :)

Group này cấp ID pri 4 & soft free xiao. Nếu mà để tụt cấp đổi lại pri 4 các bạn tốn phí 170 pic.
Vào đây mà đua top nè. Vào rồi cho ông trưởng nhóm rung đùi cũng có tiền chơi!
hahaha, bạn này chỉ được cái nói đúng,soft xiao 20$ add thoải mái, pri4 tự tạo cũng được, bóc lột quá sức, mình khuyên các bạn nên chơi solo cho rồi. mình làm mình hưởng không cần phải qua ai cả

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

: )) mình biết admin axwd001, thành viên làm đứng thứ 6 trong nhóm đó làm đc 136k/tuần (chỉ đứng t6 thôi nhe) vậy các cậu có khả năng làm đc điều đó ko :)
136k/tuần suy ra 1 ngày gần 20k, hjc thằng này là quỷ chứ đâu phải người

Ở đâu mà giá wmz 20.2 thế bạn, chỉ cho nhóm trưởng mình với, sau khi trừ đi phí chuyển thì khoảng còn 19.95 là cùng, bạn định tính nhóm trưởng làm không công hả, chưa tính phải bỏ tiền ra để mua phần mềm nữa nhé, chứ nhóm đâu có viết được phần mềm đâu.

---------- Post added at 08:39 AM ---------- Previous post was at 08:37 AM ----------

Hiện giờ nhóm đâu lọt vào top 4 đâu, khi nào lọt vào thì nhóm trưởng sẽ cộng thêm 5% nữa cho các bạn, còn giá wmz sau khi chuyển đổi thì dưới 20k (giá theo Vinachange là uy tín đó), nếu pix có scam thì cũng không scam các nhóm lớn đâu, vì đó là những nhóm đem lại lợi ích lớn cho họ mà
thôi ông té hộ cái,soft xiao chỉ cần 20$ là add mệt nghỉ,mua 1 lần rồi thôi...chứ có phải nhiều lần đâu mà bày đặt đem ra nói

Lên TOP là phụ, kiếm tiền tiêu là chính(chủ yếu từ công sức + thời gian + cân nặng của cặp đít chai ò người khác ):))

thôi ông té hộ cái,soft xiao chỉ cần 20$ là add mệt nghỉ,mua 1 lần rồi thôi...chứ có phải nhiều lần đâu mà bày đặt đem ra nói

Thôi ông té hộ cái. 20$ add mệt nghỉ thì cũng phải bỏ tiền 20$ ra mà mua. Mà có đầu tư rồi thì phải sinh lãi, ai rãnh không công đâu đi add soft free cho bồ ? Thế mà cũng bày đặt đem ra nói

hahaha, bạn này chỉ được cái nói đúng,soft xiao 20$ add thoải mái, pri4 tự tạo cũng được, bóc lột quá sức, mình khuyên các bạn nên chơi solo cho rồi. mình làm mình hưởng không cần phải qua ai cả

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:36 AM ----------

136k/tuần suy ra 1 ngày gần 20k, hjc thằng này là quỷ chứ đâu phải người
136k/tuần mà hạng 6 à ... ít ra cũng phải 136k/ngày :|
Nếu như > 200k / ngày thì có khả năng lên top 5

Mod vô check ip đi . Topic này chắc lắm clone để PR
IP cũng ko thấy có vấn đề gì, 1 số cũng là mem thường xuyên, hiện đang liên lạc với Admin để verify mấy cái topic đại loại thế này ! chứ ông nào cũng top5 top3 thì củng pó tay !

Ai nói trưởng nhóm rung đùi, thời gian hướng dẫn, đổi user và update phần mềm cho nhóm là mệt bở hơi tai, mấy hôm nay còn chuyện bị banned ip, rồi pix không trả tiền, mấy bác phải tính tiền trách nhiệm chứ, nếu bác nào có sở thích thì tham gia nhé

136k/tuần mà hạng 6 à ... ít ra cũng phải 136k/ngày :|
Nếu như > 200k / ngày thì có khả năng lên top 5
không hiểu ý hả:(, thằng cái thằng làm nhìu thứ 6 trong group axwd001 đó, nó làm 1 tuần 136k mà còn chưa hạng nhất nữa, mình chỉ biết admin axwd001 và thằng hạng 6 đó thôi :)) nên ko biết là 1 tuần nó đc bao nhiu nữa, hiện axwd001 luôn hạng 4 hoặc 5 chưa bao h rớt hạng kìa :( bựa nổi thì vào

tội nghiệp bị anh em ném đá dữ wá, mà cũng phải nói là thời buổi loạn lạc này thì trả công sức đáng thì mới có người làm

tội nghiệp bị anh em ném đá dữ wá, mà cũng phải nói là thời buổi loạn lạc này thì trả công sức đáng thì mới có người làm
Group mình 19k/1000 Codes bất kể thời tiết . Min Pay chỉ 50k được không bạn :|

Vấn đề thu nhập (đây là vấn đề quan trọng nhất): Các bạn sẽ được thanh toán 19.000VND/1kpic với điều kiện bạn phải đánh được 5kpic/ngày (tương ứng với 35kpic/tuần), vì thành viên chuyên nghiệp nên mình tin điều này thật dễ với các bạn. Ngoài ra khi bạn vượt qua mức 30kpic/tuần bạn sẽ được share thêm 1% tiền thưởng (top 5), nếu lọt vào top 4 là 5% (vì nhóm thứ 4 đang cách nhóm mình khoản 50kpic/ ngày).

Ví dụ: một tuần bạn được 35kpic, vậy số tiền là: 35 x 19000 + 1% x 35 x 19000 = 665.000 + 6.650 = 671.650 VND

Nhóm trưởng một tuần sẽ tổng kết một lần và thanh toán. Tuy nhiên các bạn đừng lo, các bạn có thể tạm ứng trước (vì nếu thanh toán hằng ngày thì sẽ không đảm bảo được 35kpic/tuần của các bạn). Cách tạm ứng cụ thể như sau: Giả sử 1 ngày bạn làm được 5kpic, tương đương 95kVND, bạn có thể tạm ứng với số tiền nhỏ hơn hoặc bằng với số tiền này, khi muốn tạm ứng bạn có thể mail đến [email protected] là khoảng 2' sau có tiền ngay. Bởi vì nhóm quá đông (khoảng 400 thành viên) nên nhóm trưởng không thể tổng kết hằng ngày được.

Nếu bạn làm chưa đủ 35kpic/tuần thì sẽ được thanh toán 18.500VND/1kpic (với điều kiện phải trên 20kpic/tuần, còn nêu dưới 20kpic/tuần thì không phải chuyên nghiệp rồi, khi đó chịu 17k/1kpic,hi...)
Trên thì giớ thiệu tuyển thành viên thế này; còn đây là proof thành viên nhóm thaoqnn. Nói 1 đằng làm 1 nẻo. Mất hơn 100k chứ có ít đâu!
Vào 16:20 Ngày 17 tháng 7 năm 2011, Thao Nguyen Van <[email protected]> đã viết:

VCB
www.vietcombank.com.vn
Hotline : 84-4-38245716
BIÊN LAI CHUYỂN TIỀN
(Payment Receipt)
Ngày, giờ giao dịch
Trans. Date, Time 17/07/2011 16:22:46
Số lệnh giao dịch
Order Number 1707110152112001
Tài khoản trích nợ
Debit Account 0651000433418 Số tiền trích nợ
Debit Amount 678,000 VND
Tài khoản ghi có
Credit Account 0501000008276 Số tiền ghi có
Credit Amount 678,000 VND
Tên người hưởng
Beneficiary Name LE THANH LONG
Loại phí
Charge Code Phí người chuyển trả
Exclude Số tiền phí
Charge Amount
Net income
VAT 0 VND

0 VND
0 VND
Nội dung chuyển tiền
Details of Payment Thanh toan 39912pic = 39.912 x 17000 = 678.000VND
Cám ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!
Thank you for banking with Vietcombank!

Details of Payment Thanh toan 39912pic = 39.912 x 17000 = 678.000VND
Làm solo là bạn se được khoản 800k
vô nhóm nó hút mất hơn 100k
:binhsua47:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150