Tuyển thành viên chuyên nghiệp cho nhóm thaoqnm đang đứng top 5 pixprofit

Status
Not open for further replies.
35k tính ra đánh 1 mình con được 700k....ở kia được 671k tính cả 1% nữa....lợi ở đâu ra mà tham gia làm gì...thà solo còn hơn

haha kiểu này chuyển sang píc tuyển mem vào GR tổng hợp quá :D các chủ GR vào cạnh tranh tuyển mem nào =))

Vô group cũng có nhiều cái hay của nó chớ?!? Các bác nên đóng góp thẳng thắn cho người ta thay vì ném gạch hăng hái thế này tội nghiệp người ta! :(

Sao ông này cứ vào topic của người khác mà câu mem thế nhỉ? Topic nào cũng thấy mặt, topic không liên quan cũng vào mà post bài tuyển mem, Mod quản lý box không chặt chẽ chút nào.
Mọi liên quan của mình đều có liên quan đến vấn đề mà bạn ... chẳng qua PR chút thôi:D

Sao ông này cứ vào topic của người khác mà câu mem thế nhỉ? Topic nào cũng thấy mặt, topic không liên quan cũng vào mà post bài tuyển mem, Mod quản lý box không chặt chẽ chút nào.
Tôi mà quản lý chặt chẽ là bạn và ông ecapcha "hy sinh "đầu tiên đó, tui còn phải cạp cạp kiếm sống, chỉ support cho các bạn newbie, hỗ trợ topic ổn định ko spam , ko post virus , góp phần giúp box ổn định thui chứ đâu phải lẽo đẽo đi theo sau xóa bài và nhắc hở hoài đâu, thích thì bann luôn nick nhưng mà làm thế chỉ buồn lòng anh em cùng cạp thôi !

Tôi mà quản lý chặt chẽ là bạn và ông ecapcha "hy sinh "đầu tiên đó, tui còn phải cạp cạp kiếm sống, chỉ support cho các bạn newbie, hỗ trợ topic ổn định ko spam , ko post virus , góp phần giúp box ổn định thui chứ đâu phải lẽo đẽo đi theo sau xóa bài và nhắc hở hoài đâu, thích thì bann luôn nick nhưng mà làm thế chỉ buồn lòng anh em cùng cạp thôi !

Sao tôi bị "hy sinh" chứ, tôi chẳng làm gì mà bị ban cả. Nếu ông không quản lý được thì xin làm Mod làm gì? Ông thử xem lại cái box Cap đi, xem nó có giống cái sọt rác không? Tôi nhìn không vừa mắt cái box cap thì góp ý với ông vậy thôi.

bèo quá nhỉ ko bằng quanly001 ;)) .........tự gõ 35k được hơn 800. mà nó trả 670k. lỗ mia 130k rồi bóc lột vậy mà cũng có ng làm cho nó lên top :))

Đúng là cũng lạ tại sao có nhiều người làm để group này lên top thế nhỉ :-?

Leader chắc đẹp trai lắm nhỉ, dụ dỗ dc nhiều em gái quá, hên quá mình đàn ông 100%, ko bị dụ đâu =)) :binhsua141:

Mấy bác gạch đá ghê quá khiến cho không thấy bóng dáng chủ thớt đâu? Chắc đang vắt chân lên chán suy nghĩ tăng tiền cho anh em.

chặt đầu chủ thớt đi. toàn ăn trên đầu trên cổ người ta ko mà nói là chuyên nghiệp ah

Sau khi được các chuyên gia captcha góp ý, nhóm trưởng của mình đã quyết định thay đổi trả cho các mem pro như sau:

- Nếu 1 tuần trên 30K => 20.1k/1kpic

-Nếu 1 tuần từ 20K - 30K => 19.5k/1kpic

- Nếu 1 tuần từ 15k - 20k => 19k/1kpic

- Nếu 1 tuần từ 10 - 15k => 18.5k/1kpic

- Còn lại: 18k/1kpic

Các bạn được nhóm trưởng cấp user và phần mềm free (chỉ tuyển pro, không tuyển newbie, vì nhóm đã có rất nhiều thành viên)

Mem pro nào làm dưới 5k/tuần sẽ không được nhận

Cách nhận tiền giống như trước, các chuyên gia nào muốn tham gia thì pm cho nhóm trưởng mình theo nick ktnqndn, hoặc mail [email protected]

Last edited by a moderator:
dung' la` anh Thao tra? 17k/1000 pic la xua roi` diem~ :))
bi gio` anh T tra? 19k/1000 pic oy :D
tinh' the nay nhe
to' nang 6 user tu` 3h-6h dc 3000 pic + 2000pic (thuong nang user )
roi` lam` vui vui them 5k pic nua la 10k pic ( neu solo ko tinh thuong thi` chi dc 8000)
vay. la` coi nhu dc. them 40k trong khi chi? bi. bot' di 10k (19k/1k pic)
roi` den cuoi tuan thanh toan' day du (neu paypal thi phai mat 60k neu rut ve)..
roi` thuong? % cua? nhom' khi vao` top. 70k pic( 5% la` 3k5 pic nua) vay la them 19x3,5= 66.5k
=> mat' 70k( 7 ngay 10k) nhung lai. dc (40k x7 + 60k(phi rut ve) +66,5k (thunog %)) ======> lai~ 336,5 k
do' la tinh voi' 70k pic con voi bac' nao >100k pic thi` tu. tinh' nhe'
vi` vay dung phe phan hay ghen ghet' voi nguoi khac' nhe
nguoi` VN thua TQ o cai' la` : thay nguoi ta hon minh` thi` ghen ghet'
nguoi TQ thay kiem an dc thi` ru? them nguoi khac lam` de cung phat' len
nguoi VN thay kiem an dc thi` di theo roi` ha. gia' ...=> cuoi cung thi` chet het
vi` vay bac' nao` co' thoi' ghen an tuc o thi de` nghi tu. thao doi di
lam` nguoi sao cho thong minh 1 chut nhe

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

lam` truong? nhom tat nhien phai? co' lai~ thi moi' lam` chu'
nhung de? lam` truong nhom tot' nhu anh Thao thi` khong phai la` de~:
_tinh toan ti? mi?, can than, tot' tinh voi anh em trong nhom, va` that. su rat song phang..
va` nhung dieu do lam cho thanh vien trong nhom rat yen tam.
Vi` vay ban nao that su muno hop tac muon cung nhau vuon len top thi` hay~ lien he vao nhom minh
chua lam` thi sao biet dc la` admin co' dinh top 1->3 ha? cac ban
cac ban chua len dc len thi cac ' ban thay' kho' va` do' la khong the
nhung neu 1 team hung` hau. cua VN thi` sao
admin dam' ko cho chung ta len top dau` neu so' luong pic cua chung ta qua' lon????
vi` vay cac ban hay suy nghi lai nhe ^^
cung vi` 1 team captcha pix truong` ton` va lon' manh ^^

có bị ăn bớt không nhỉ . ví dụ mình gõ 20345 pic thì leader payout 345 đi còn 20000lâu lâu ảnh lại pay out thế thì nhiều ID ảnh cũng được nhiểu tiền đấy nhỉ . làm riêng cho nó chắc . nếu muốn tuyển người thì đi tuyển những người ko biết gì về pix ấy chứ lên đây tuyển chả được ai đâu ;))

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week