UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
Tao ko thích đấy, tao thích mai send 5 LR cơ đc ko mày?

5LR đó nó to ghê ! Qua đây tao BN cho ít về mua nhang này =)) ! Người ta đóng BH 5chai mà cần quái gì ! Chỉ muốn mày nhận vài Bó nhang để ra đảo thắp thôi ! Phánh đi ! :))

đừng để tôi "dm" bạn.

Ko biết UAM này là người như tn mà nói chuyện vui gớm , đc cái thẳng thắn , t quý cái tính này.
Muốn nhắn nhủ vs UAM 1 câu nghe sao thì nghe: topic ptc hay buy pp sao m ko biết , nhưng cậu mua vps rùi thì nên send tiền như thỏa thuận đi chứ mua r ai lại trả lại bao giờ :/

Loại Do g như UANDME thì có ban forever luôn cho anh em được nhờ. Nó như thế nào thì anh em trên này đều biết rồi. Bác anhvinh đóng bảo hiểm uy tín thế nào thì mọi người đều biết rồi, bác cãi nhau vs loại Do g này làm gì cho mệt

Cậu 1 lần nữa là ban 7 ngày . Mong bạn đọc nội quy chung forum

Vi phạm nội quy, 7 ngày. chỉ tính riêng vụ này. nếu phát hiện ai vi phạm tiếp, sẽ theo rule làm việc.

1 Like cho Thangquynho :) ! Ban 4rever luôn để cho 4r được yên bình ! :"> ! Mod và admin vào đọc lại những cmt của UDAME nhé ! Mở miệng ra Là nói 2 tiếng " Đan Mạch " như vậy còn gì là 4r văn hóa ! Đề nghị cho ra Đảo hái Dừa ! >"< !

Tao ko thích đấy, tao thích mai send 5 LR cơ đc ko mày?

ng ta đâu có xin , nợ thì phải trả. Ko trả ép ng ta.
thách thức để ng ta lập topic, ko còn chỗ nào chui mà giờ cũng éo có tiền trả ngay nữa, kêu mua PP 1k ngày mà phải dợi ngày mai mẹ phát tiền ăn sáng mới có mà trả.
chắc đóng topic xong thì nó lại khất nợ qua tuần. :binhsua29:

1 Like cho Thangquynho :) ! Ban 4rever luôn để cho 4r được yên bình ! :"> ! Mod và admin vào đọc lại những cmt của UDAME nhé ! Mở miệng ra Là nói 2 tiếng " Đan Mạch " như vậy còn gì là 4r văn hóa ! Đề nghị cho ra Đảo hái Dừa ! >"< !
" Đan Mạch " Kết từ này của anh :)):m120:

" Đan Mạch " Kết từ này của anh :)):m120:

người có học hay loại vô học được thể hiện ở chỗ đó em ah ! :"> ! Dân vô học chỉ bik nói từ mất dạy đó = từ viết tắt,còn người có trình độ thì sử dụng ngôn từ đi sâu vào lòng người :) ! Tks !

Vụ này căng thế. lại sắp bắt đầu ngày mới rùi :binhsua25:

Ban rồi kìa, cũng thấy lão uanme gì đó hơi kênh kiệu pm yh một lần thì ko thèm rep, pm lần 2 thì bảo ko mua dc nói chung cách nói chuyện ko dc ổn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week