UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
ngay cả 1$ mà còn kì kéo bớt 2 thêm 1. phải chờ người ta report mới cong đích chạy, theo mình nghĩ ban 4ever chứ ko đợi tới SCAM hay ko

Làm ăn nên ko tính toán những cái nhỏ nhặt như thế này, phải biết chấp nhận...Về sau còn gặp nhiều ca khó :binhsua27:

nói chung là UANDME bẩn tính. suốt ngày nc mà dm thì ai mà chịu được. thớt vs mọi người cm rất lịch sự mà UANDME kô có 1 chút lịch sự nào
B A N F O R E V E R

Có 5$ mà chuyện ra vậy còn chưa trả, mà còn đi hẹn ngày mai trả mới ghê.

vậy mà thớt còn trông đợi ngày mai hắn trả hả.

Nhân cách tên này có vấn đề về lối ăn ở trong đời sống thường nhật quá.

Em thấy không hợp với môi trường cộng động của forum chúng ta. Em vote banned forever after mod và admin ạ.

Thằng UANDME này thì khỏi nói rồi, lật lọng, nhây nhúa cực kỳ và vô cùng la liếm =)) Thấy chỗ nào cũng có mặt mà toàn phát ngôn vô duyên và nguy hiểm không chịu được. Đàn ông mà tính toán như phụ nữ. Phát ngôn câu nào là muốn dìm người khác câu đấy. Giang sơn dễ đổi bản tính khó dời. Mình và anh easyptc box tool ptc cũng bị 1 lần mà bị ban theo nó. Mình bị 3 ngày, anh easyptc bị 7 ngày, còn nó bị ban 30 ngày. Mới được quay lại chưa chừa giờ lại gây chuyện ... Hết biết nói gì :| Khuyên chân thành ai thấy nó tránh càng xa càng tốt. Thêm 1 nạn nhân của "chị ấy".

mấy thằng này chắc nghèo quá...nên có cái này mà hạ mình đi chửi nhau...

chắc thừơng ngày kiếm dc ít tiền quá? toàn ăn mì tôm... 1.5$ là dc gần chục gói rồi... tự nhiên chuyện của thằng thớt ..rùi 1 đám xúm lại.... nghĩ đến cảnh này lấy dc 1.5 $ về chắc nghĩ tới cảnh chia mì là nản....
đúng là làm nhục mặt vn.... nước ngoài ng ta toàn giải quyết êm đẹp .... đây bu lại cắn xé ...
Bán 1plan vps lời dc nhiêu... sao người ta bảo sang ngày trả cho 5 $ kìa k lời ah... mà mọi chuyện lại êm đẹp....

thảo nào mmo *** dc xã hội công nhận dù thu nhập có cao..........

chắc thừơng ngày kiếm dc ít tiền quá? toàn ăn mì tôm... 1.5$ là dc gần chục gói rồi... tự nhiên chuyện của thằng thớt ..rùi 1 đám xúm lại.... nghĩ đến cảnh này lấy dc 1.5 $ về chắc nghĩ tới cảnh chia mì là nản....
đúng là làm nhục mặt vn.... nước ngoài ng ta toàn giải quyết êm đẹp .... đây bu lại cắn xé ...
Bán 1plan vps lời dc nhiêu... sao người ta bảo sang ngày trả cho 5 $ kìa k lời ah... mà mọi chuyện lại êm đẹp....

ở đây làm theo đúng luật thôi nhe, chỉ lấy đúng số tiền chứ đ' phải xin xỏ gì, việc loàn gì phải đợi ngày mai lấy 5lr, người ta thiếu tiền ah :-"

vâng bạn lý luận hay chán

hạ mình cãi nhau như vậy bằng thằng ăn xin chưa mà còn bày với chả đặt ....
mà tiền đó làm sao 5lr ng ta trả tiền vps chứ ngửa tay ra rồi ng ta cho ah....

hạ mình cãi nhau như vậy bằng thằng ăn xin chưa mà còn bày với chả đặt ....
mà tiền đó làm sao 5lr ng ta trả tiền vps chứ ngửa tay ra rồi ng ta cho ah....

ăn nói thế có đúng là đang cãi nhau ko, mà việc gì phải bức xúc thay vậy nhỉ

ăn nói thế có đúng là đang cãi nhau ko, mà việc gì phải bức xúc thay vậy nhỉ

Nick mới mà tỏ hiểu chuyện ghê gớm nhỉ =)) Chắc là bà con hoặc C L O N E =))

Thay mặt toàn nhân dân Vn xin lổi bạn vì hành động của cả nước làm 1 người văn minh như bạn bị nhục theo . Tiếc cho bạn sinh ra trong nước vn nên bị liên lị

Last edited by a moderator:
về nhà xin lỗi bố mẹ bạn đi

Thay mặt toàn nhân dân Vn xin lổi bạn vì hành động của cả nước vn mà làm 1 người trong sạch như bạn bị nhục theo
họ thích nghe lắm đấy

mmo bjo đào tạo ra những con ng nguy hiểm chẳng khác nào tệ nạn

họ thích nghe lắm đấy

mmo bjo đào tạo ra những con ng nguy hiểm chẳng khác nào tệ nạn
tui ở đây để kiếm tiền . Chứ ko phải đi học nhân phẩm nhé . Thiếu tiền người ta đòi thì bảo người ta ăn xin cái đạo đức của bạn củng học từ nước ngoài à ? À bạn quên 2 chử Dm ấy

Last edited by a moderator:
bạn lại sai

tui ở đây để kiếm tiền . Chứ ko phải đi học nhân phẩm nhé . Thiếu tiền người ta đòi thì bảo người ta ăn xin cái đạo đức của bạn củng học từ nước ngoài à ? À bạn quên 2 chử Dm ấy

thế bạn vào topic này rồi cm làm gì....

nếu k có nhân phẩm con người có thể làm những gì ...

k học nhân phẩm thì kể cũng lạ khi bạn bức xúc vơi hành động kia ... những ng hạ thấp mình để chửi nhau... thằng này *** hay thang kia....

khi 1 ng k có nhân phẩm vậy mà dám soi xét 1 ng khác... bạn có khi nào ảo tưởng bạn cao quá k

đồng tình nó đi ra đảo sớm =)) :binhsua18: thể loại có tiền hay làm phách như thế này gặp mãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week