UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
Xin lỗi bạn, Mình nghĩ bạn UANDME này không phải là davidken. Mình cũng là 1 trong những nạn nhân của davidken nên mình biết rõ .

Thôi pro ơi ! Sự thật là sự thật ! Cậu ko nên vì chút thâm tình ( có khi bạn cũng là nạn nhân của Thì Lằn UDAME đó ) nên cậu nói giúp cho nó ! Thằng UDAME chuyên đi làm mấy việc ác nhân ! Bao nhiêu Newbie PTC đều rơi vào tay nó và cuối cùng ra đi ! Up lên cho Mod va admin tiễn nó ra đảo trả lại yên bình cho 4r =.=

- - - Updated - - -

Chuyến này anh em đầy đủ bằng chứng xem thử UDAME còn đất dung thân ko ? Hội PTC gì , Chuyên ăn quỵt tiền và ăn nói mất dạy thì có ! Cảnh Báo vs Newbie khi bước vào Hội của Thằng Lằn UDAME này ! >"< ! Tự thân vận động thì tốt hơn,đừng ham mấy đồng RB rẻ mạt đó mà lại bị CAM QUÝT =.=

Nói chung là mấy thằng tên là Huy và có acc là Davidken cực kỳ nguy hiểm ... đừng lại gần kẻo bị đớp sảng =))

ôi ko mua vì VPS lag á =)). máy t RAM 8GB, card đồ họa rời 1G, i3, băng thông internet 16Mbps, kết nối đến VPS RAM 32GB, tải về gần 100MB/s còn lag đùng đùng ấy chứ :))

ko có thiện cảm với tên này từ vụ mua bán pp suốt ngày cứ tự nhận "uy tín uy tín" thấy ghét nên ko gd ;)) giờ thấy đống report. ủng hộ thớt 1 vé

gần tết rồi ae cẩn thận kẻo chết :)

Nó thì làm éo gì có uy tín :m021: .........................

vụ này căng thẳng quá nhỉ. từ hôm qua tới giờ mà vẫn còn Hot.
Nhân vật này thu hút được rất nhiều sự chú ý của ACE 4rum quá nhỉ

ôi ko mua vì VPS lag á =)). máy t RAM 8GB, card đồ họa rời 1G, i3, băng thông internet 16Mbps, kết nối đến VPS RAM 32GB, tải về gần 100MB/s còn lag đùng đùng ấy chứ :))

ko có thiện cảm với tên này từ vụ mua bán pp suốt ngày cứ tự nhận "uy tín uy tín" thấy ghét nên ko gd ;)) giờ thấy đống report. ủng hộ thớt 1 vé

gần tết rồi ae cẩn thận kẻo chết :)

chả hiểu ai phong uy tín cho nó :-j

vụ này căng thẳng quá nhỉ. từ hôm qua tới giờ mà vẫn còn Hot.
Nhân vật này thu hút được rất nhiều sự chú ý của ACE 4rum quá nhỉ

Vì nó tự phong cho nó cái danh hảo là " UY TÍN NHẤT MMO " =)) ! Nhìn cái User ko đáng 1 cắc bạc mà ngày nào cũng đi tự phong là " uy tín , uy tín " thôi để tao BN cho 2$ về mà mua nhang nhé :"> !

- - - Updated - - -

UTLG:binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Vụ này chắc cũng ko yên đâu...bik đâu cũng chính thằng này mà ra cả ! =)) ! Cả mấy vụ của Nguoinhen ! Bik đâu chính thằng này đạo diễn :binhsua146:

:m021: hay nhở... 4rum mềnh cứ như kênh thông tin giật gân ấy.... cho em ném viên đá :m191:...

:m021: hay nhở... 4rum mềnh cứ như kênh thông tin giật gân ấy.... cho em ném viên đá :m191:...
em cũng ném 1 vjên dù ko bjết bác ném cáj gì. Há há!

Làm 1 cái tile lấy ý kiến dân tình là biết ngay. MOD, Amin nhìn vào sẽ làm theo đỡ gây khó BQT

thằng này nó ăn của anh em newbie PTC ko biết bao nhiêu tiền và công sức, thông báo để tránh xa càng tốt mà nhiều newbie vô quá :binhsua21:, giao dịch thì lúc nào cũng uy tín, ko biết trung gian là gì, nghĩ mà thấy tức:binhsua23:

Đọc từ đầu đến cuối, thấy bác UAM này cứ khoe ngày gd 300-700$ (?) nên trở thành "uy tín nhất MMO" ;))

Xin lỗi chứ.... em buồn cười quá....:m131::m131:

Cũng từng định bán pp cho bác lúc bác mới mở topic mua pp, xong bác chê pp em... em chả ghét bác đâu... nhưng lúc ấy cứ nghĩ bác là girl giống em... vì cách nc của bác... xong mới biết bác là boy...
Nhưng bác cùn quá, mua hàng xong dùng kêu "lag", xong kêu k muốn dùng... bảo trả có mấy $ lẻ thì kêu "k thích, thích mai trả $5 vì thớt là con gái" (?)
K biết lại bảo bác là bà bán cá ngoài chợ đi mua hàng thịt....

Thêm cục gạch nữa nhé... :m131:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week