SCAM Ulmons Reviews : SCAM or LEGIT ?

Hình như cái payment trên của chủ thớt là giao dịch nạp tiền vào tài khoản ulmons chứ ko phải là giao dịch ulmons thanh toán cho member.

Payment trên diễn đàn của ulmons thì admin pay bằng 1 tk pp khác với email là gmail thì phải.
trên thông tin nó ghi là "web accept payment sent" thì là mình gửi rồi còn thắc mắc gì nữa thím

Hình như cái payment trên của chủ thớt là giao dịch nạp tiền vào tài khoản ulmons chứ ko phải là giao dịch ulmons thanh toán cho member.
Thì đúng là chủ thớt úp lên cái hình chứng minh mình có đầu tư vào site mà..:)

"Item Title : Unmons add funds - Member: seotowork"

Nhưng tiêu đề phía trên chắc do ghi lộn:) : "BẰNG CHỨNG NHẬN TIỀN CHO CÁC BẠN:"

Last edited:
trên thông tin nó ghi là "web accept payment sent" thì là mình gửi rồi còn thắc mắc gì nữa thím
Thớt ghi là "BẰNG CHỨNG NHẬN TIỀN CHO CÁC BẠN:" là ko đúng. Tớ tưởng mở topic ở đây là phải có payment proof.
Ngoài ra hình như thằng này nhận tiền bằng 1 tài khoản và pay bằng 1 tài khoản à ?

tưởng seotowork, vì mình tưởng ảnh proof trên là của seotowork. ( tưởng thôi nha ), hoá ra bạn HongViet ^^

tưởng seotowork, vì mình tưởng ảnh proof trên là của seotowork. ( tưởng thôi nha ), hoá ra bạn HongViet ^^
Từ đầu mình biết ko phải là seotowork rồi. Nhưng ai tuyển chẳng được.

Từ đầu mình biết ko phải là seotowork rồi. Nhưng ai tuyển chẳng được.
uầy, hi hi hi........... Hình như trong ban bè trên fb của mình cũng có seotowork ak. =))

Không phải, cùng 1 tài khoản PP nhưng add 2 mail:rolleyes:
Thằng này hâm nhỉ cùng 1 tài khoản paypal thì sao ko send payment bằng cái email doman kia đi cho rồi. Làm mình nhìn loạn cả lên.

Hy vọng sống đủ lâu.... :oops:

ủa sao hnay k add fund bằng paypal được nhỉ :eek::eek:
nhà nó chắc ( chắc nhé ) là trồng cây mít. Giờ đến mùa mít chín nó điều em Paypal ra ăn ít mà :D:D:D

nghe trên ems đồn thèn này anh em với buxept, mọi người cẩn thận.
thế cơ á. kinh vậy ak, mình còn biết có thông tin nó là admin của Nano67 cơ.......:eek::eek::eek::eek::eek:

Admin đã sử dụng email paypal với đuôi là tên miền chính cho payment.

theo thông tin mình vừa cử đội trinh sát về thì site này đã scam sau khi 2 PP của nó bị limit :(
Ko biết có chính xác không
Mà mình thấy bạn chủ topic này cũng có biết gì đâu, bài thì lấy nguyên của ông seotowork về đây, Dán cái link vào cái banner còn ko làm nổi mà :(
Đến xóa cái link trong bài viết của ông seotowork cũng còn chưa xóa hết, các bạn clix vào cái link PM, Payza và Paypal thì thấy, nó sẽ chuyển đến link của seoto.work trước khi đến PM payza và paypal. Cái ảnh banner ở dưới chỗ cổng thanh toán cũng trỏ đến link ref của seoto.work luôn. Lên đây tuyển ref hộ seotowork :oops::oops::oops:

Last edited:
theo thông tin mình vừa cử đội trinh sát về thì site này đã scam sau khi 2 PP của nó bị limit :(
Ko biết có chính xác không
Mà mình thấy bạn chủ topic này cũng có biết gì đâu, bài thì lấy nguyên của ông seotowork về đây, Dán cái link vào cái banner còn ko làm nổi mà :(
Đến xóa cái link trong bài viết của ông seotowork cũng còn chưa xóa hết, các bạn clix vào cái link PM, Payza và Paypal thì thấy, nó sẽ chuyển đến link của seoto.work trước khi đến PM payza và paypal. Cái ảnh banner ở dưới chỗ cổng thanh toán cũng trỏ đến link ref của seoto.work luôn. Lên đây tuyển ref hộ seotowork :oops::oops::oops:
Cam đâu mà cam hú hú . Tết của e :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week