SCAM Ulmons Reviews : SCAM or LEGIT ?

tình hình ntn bác, chắc chắn scam thật rồi à...

vậy ak, cố gắng rút nhanh đi bạn.......
giờ mà cố thì cũng trễ rồi bác, gián điệp của em nè :D

Đến hài bác thớt. Bài thì copy và pha trộn đến proof dep cũng lấy người khác không ghi nguồn. Viết xong quăng mất dép , mất tích luôn :rolleyes:

Đã dis chưa cho e theo với :(
ko rút đc nữa rồi ak bạn =)).
Cứ bình tĩnh có tận 180 ngày cơ mà, hôm qua mình thấy có thông tin cũng xem qua rồi, và cũng nghi nghi nó scam thật.
trang chủ ghi pay 19k$ mà payment proof đếm thì ko nổi 2000$. Còn cái thím thớt thì lên đây bắt gà, đem con bỏ chợ.... lại còn paypal veryfi..... Có hiểu PP verify là gì ko ko biết nữa...
bạn có dep nhiều không, nếu nhiều thì nên dùng dịch vụ bạn ak,

Ai dep all bằng PP là giờ bó tay rồi chờ dis đi, rút bằng PM vẫn instant. Kiến nghị a Chiến ban ông thớt, post bài k chính chủ lại còn đem con bỏ chợ, chưa kể nói RCB cũng k thấy luôn. :mad:

The amount of 15.96 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U10136705->U9105158. Memo: API Payment. Payment From Ulmons to member TRUNGDUNG, Please share your payment proof on our forum..

ko rút đc nữa rồi ak bạn =)).
Cứ bình tĩnh có tận 180 ngày cơ mà, hôm qua mình thấy có thông tin cũng xem qua rồi, và cũng nghi nghi nó scam thật.
trang chủ ghi pay 19k$ mà payment proof đếm thì ko nổi 2000$. Còn cái thím thớt thì lên đây bắt gà, đem con bỏ chợ.... lại còn paypal veryfi..... Có hiểu PP verify là gì ko ko biết nữa...
bạn có dep nhiều không, nếu nhiều thì nên dùng dịch vụ bạn ak,
250$ :( Dịch vụ hết bn % nhỉ

250$ :( Dịch vụ hết bn % nhỉ
như vậy thì tìm Phạm Thi hỏi xem.
hình như thế này thì phải.
Phí gỡ x rate 20 (hoàn trả lại đủ 100% tiền nếu thua, khách nhận lại tiền chịu phí bank
(ví dụ: VCB 3k3)):
150$ ~ = 50%
200$ ~ = 45%
250$ ~ = 40%
300$ ~ = 35%
500$ ~ = 30% << MAX
Nhưng mà cứ từ từ đã. đừng dis vội vàng như vậy... Đợi vài hôm đến chục hôm nữa đi

Đắng quá :eek:
Ngay từ đầu mình cũng đã nói bóng gió rồi mà, Ngay cả Thịnh Chiến cũng nói... Nhưng vấn đề là việc làm ăn của người khác, Chiến tuy là MOD nhưng cũng ko thể nói thẳng ra là nó sẽ scam đc. Không thể bảo là ko chơi site này đc.... Nhìn cái site đã thấy ko ổn, toàn lòe loẹt nhìn chỉ thấy giống HYIP, chả có tý nào giống PTC hay Share cả...

May mình ko đầu tư site này, mới tuyển dc 60 DR, hôm qua đủ minpayout và rút qua paypal đã pending.

May mình ko đầu tư site này, mới tuyển dc 60 DR, hôm qua đủ minpayout và rút qua paypal đã pending.
60 DR có mấy xèng nào không zậy :D

"
REVENUE SHARES, EARN UP TO 154% AFTER 40 DAYS

Receive 3.85% per day for duration 40 days
"
26 ngày hồi vốn, ăn được 1 vòng thôi cũng ngon, tình hình em nó không sống nổi 1 tháng đâu, vây mà có mấy bác đầu tư nâng cấp acc, thuê ref nữa không biết nghĩ sao, gói share 40 ngày được 154% không thấy sao, nó sống qua được 40 ngày không mà thuể ref chả hiểu nổi?

hú hồn týnữa vào site này
cũng may nhờ a Chiến nhắc nhở nếu không tết này lấy tiền lì xì ăn cả năm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week