SCAM Ulmons Reviews : SCAM or LEGIT ?

Thông báo với anh em là e đã thắng đơn 100$ và pp báo sẽ chuyển tiền thẳng lại vào credit card trong vòng 5 ngày. :D
nick bạn còn không cho mình đc không :D

Bác đợi e 2 ngày nữa e đưa nick cho bác luôn. :D
thank bạn trước, mình có cái cần test :D. Mà cứ đưa acc đi mình vào clix thui hok làm gì đâu :D

thank bạn trước, mình có cái cần test :D. Mà cứ đưa acc đi mình vào clix thui hok làm gì đâu :D

Ý e k phải vậy, tại e còn 1 đơn 45$ nữa đang dis nó, mà thằng ad site này nó lầy lắm chơi fake proof, cancel lệnh các kiểu để kháng ngược... e giữ acc lại xem đơn nhỏ này nó có lầy ko đặng e còn vô acc chụp tiếp chứng cứ để tống vô mồm nó. :D

Đơn nhỏ e kháng được 4 ngày rồi, chưa thấy nó động tĩnh gì nên e cần giữ acc lại để hóng.

Ý e k phải vậy, tại e còn 1 đơn 45$ nữa đang dis nó, mà thằng ad site này nó lầy lắm chơi fake proof, cancel lệnh các kiểu để kháng ngược... e giữ acc lại xem đơn nhỏ này nó có lầy ko đặng e còn vô acc chụp tiếp chứng cứ để tống vô mồm nó. :D

Đơn nhỏ e kháng được 4 ngày rồi, chưa thấy nó động tĩnh gì nên e cần giữ acc lại để hóng.
hix mình chỉ vào clix ads thôi chứ cũng có định đổi pass hay lấy luôn nick đâu, thui thì thím cứ giữ đi xong thì pm lại vậy nhé, hôn cái . Moaz.z..z..

hix mình chỉ vào clix ads thôi chứ cũng có định đổi pass hay lấy luôn nick đâu, thui thì thím cứ giữ đi xong thì pm lại vậy nhé, hôn cái . Moaz.z..z..

Xong e sẽ pm lại bác ngay, hôn lại cái nè moaz....hjhj đồ ngốk.

Có ai dis thắng thằng này chưa các bạn
Mìh dis từ 24-12 . Trên paypal nó bảo waitinh other party response gì đó đên mùng 3-1 nó báo lại. K biết win k mà chả thấy bên ulmons response gì cả :rolleyes:

Mìh dis từ 24-12 . Trên paypal nó bảo waitinh other party response gì đó đên mùng 3-1 nó báo lại. K biết win k mà chả thấy bên ulmons response gì cả :rolleyes:
90% là win rồi :D

Thấy ai dis thằng này cũng win. Mấy admin này dễ xơi quá toàn bỏ không reply nhĩ :p

ai có cái acc bỏ đi cho xin cái nào :(. Hix ko thì mua acc gold với giá 1 - 1.5$ đây :D

Nó kháng ngược lại e bị e cho lút cán rồi, bỏ của chạy lấy người... :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week