SCAM Ulmons Reviews : SCAM or LEGIT ?

Vậy mà mấy bữa trước mình còn đoán nó sống được vài tháng, đúng là sai lầm thật..:eek:
Nhưng cũng đỡ là mình không có tham gia site này..:)

Vừa dis nó luôn rồi, cơ mà mấy bác cho e hỏi dis 1 lần 2 đơn đc ko hay phải dis từng cái 1, vì e dep vào 2 lần bằng pp 1 lần 100$ với lần sau 45$. :oops:

Vừa dis nó luôn rồi, cơ mà mấy bác cho e hỏi dis 1 lần 2 đơn đc ko hay phải dis từng cái 1, vì e dep vào 2 lần bằng pp 1 lần 100$ với lần sau 45$. :oops:
1000 đơn cũng đc, mỗi proof 1 cái =)), nội dung giống nhau cũng đc,

Dis từng cái nha @CoinCard
Nội dung y sỳ nhau là được
Có 100 lần dep thì dis đơn lẻ 100 lần

PP verified Ngay tiêu đề lù lù của ông chủ thớt bác ạ. Mà cái proof cũng ghi là Non US Verified

Paypal verify có hai cách hiểu
- 100% các acc paypal đã đầu tư thì đều verify theo cách thông thường, tức add bank, add visa và verify qua visa, cái này thì ai cũng làm được
- Cái quan trọng nhất đó là cái cách hiểu thứ 2, Paypal Business verified by Paypal, tức là Paypal doanh nghiệp và đã qua kiểm duyệt của Paypal, cái này khó khăn hơn và thường thì các công ty ở Mỹ thật sự mới làm dễ dàng chuyện này được

Dis từng cái nha @CoinCard
Nội dung y sỳ nhau là được
Có 100 lần dep thì dis đơn lẻ 100 lần

Vậy để e dis thắng đơn 100$ rồi dis đơn 45$ sau. :p

Mong mấy bác dis đừng gặp Admin lầy như Cheklisting là mệt đấy :D

Paypal có 3 loại tài khoản: persional, premium và business. Cả 3 loại này đều cần verify tài khoản để không bị giới hạn giao dịch. Loại thứ 3 là acc business là dành cho doanh nghiệp nên cần các thủ tục của doanh nghiệp mới verify được như đăng ký kinh doanh, địa điểm kinh doanh ... Phải công chứng rồi dịch tiếng anh ... và gửi cho paypal xét duyệt.

Mong mấy bác dis đừng gặp Admin lầy như Cheklisting là mệt đấy :D
Check nó sống gần nửa năm, lượng tiền của nó lớn ntn chắc nhiều người biết, thằng này sống 13 ngày,, tuổi gì mà như check đc.... DIs mà có kinh nghiệm mình tin là cũng không khó.... Check là PP nó bỏ tiền của nó ra nó trả, chứ thằng này chỉ refund lại thôi..

Check nó sống gần nửa năm, lượng tiền của nó lớn ntn chắc nhiều người biết, thằng này sống 13 ngày,, tuổi gì mà như check đc.... DIs mà có kinh nghiệm mình tin là cũng không khó.... Check là PP nó bỏ tiền của nó ra nó trả, chứ thằng này chỉ refund lại thôi..
thằng này chắc cứ chụp proof lên xong mở tranh chấp thôi cậu nhỉ. Nó scam sớm thế này tranh chấp dễ pải không cậu

Site này nên chuyển về trạng thái scam để cảnh báo người mới đừng tham gia. Sau nếu có tốt lên thì chuyển về bt cũng ko sao.

thằng này chắc cứ chụp proof lên xong mở tranh chấp thôi cậu nhỉ. Nó scam sớm thế này tranh chấp dễ pải không cậu
còn tùy vào nó có ghét bạn hay ko nữa. =)). Nói chung là còn tùy, nhưng mà dep vào cái pp ***@ulmons.com thì mình nghĩ sẽ dễ win hơn đấy

Tầm 4 tháng là nó tạch rồi bác. Đuối là khoãng giữa tháng 9. Nếu nó đã âm $ từ tài khoản nó rồi rồi thì có kinh nghiệm cũng tùy vào tài chính của nó mà Paypal cho win hay không cũng hên xui.

Tầm 4 tháng là nó tạch rồi bác. Đuối là khoãng giữa tháng 9. Nếu nó đã âm $ từ tài khoản nó rồi rồi thì có kinh nghiệm cũng tùy vào tài chính mà nó cho win hay không cũng hên xui.
thật ra đúng ra thì dis vãn cứ win bt, thậm chí nó còn bỏ không tham gia tranh chấp rồi, nhưng vì PP họ không đứng ra chịu trách nhiệm cho nữa thôi.. Chứ ko phải là dis thua cái đợt về sau

còn tùy vào nó có ghét bạn hay ko nữa. =)). Nói chung là còn tùy, nhưng mà dep vào cái pp ***@ulmons.com thì mình nghĩ sẽ dễ win hơn đấy
Paypal của mình đẹp trai lắm. Giao dịch toàn fee không à :rolleyes:. Chắc nó yêu quá

thật ra đúng ra thì dis vãn cứ win bt, thậm chí nó còn bỏ không tham gia tranh chấp rồi, nhưng vì PP họ không đứng ra chịu trách nhiệm cho nữa thôi.. Chứ ko phải là dis thua cái đợt về sau

Giờ nó còn gì đâu miễn nhiên nếu có dis win thì cũng còn $ đâu mà trả. Lúc đầu nhiều người dis nó còn fake tracking với dis ngược lum la nữa mà. Cái dis của mình với nó kéo dài gần 2 tháng từ mém thua thành win. Còn tùy vào Admin nó có muốn giành giật lại và kinh nghiệm văn phong người dis nữa. Chứ ai hên gặp mấy admin không reply thì tầm hơn 10 ngày $ về là khỏe.

Paypal có 3 loại tài khoản: persional, premium và business. Cả 3 loại này đều cần verify tài khoản để không bị giới hạn giao dịch. Loại thứ 3 là acc business là dành cho doanh nghiệp nên cần các thủ tục của doanh nghiệp mới verify được như đăng ký kinh doanh, địa điểm kinh doanh ... Phải công chứng rồi dịch tiếng anh ... và gửi cho paypal xét duyệt.

Trong cái proof có ghi là Business Name: Ulmon.com LTD mail là [email protected]

Trong cái proof có ghi là Business Name: Ulmon.com LTD mail là [email protected]
Cái đó là business name không phải business account đâu cậu. Business name thì acc loại premium đã có business name rồi.

Hôm qua dis xong giờ nó báo như này mình phải làm gì tiếp theo nữa các bác ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week