HYIP Ultraprofitclub - Lãi giờ

Sao ko thấy ai chịu đọc, chịu tìm hiểu vậy người ta đã mất công lập topic hướng dẫn rồi. Google ko thu phí. Đâu có vụ bỏ vào 100$ xong cứ đi chơi về là rút ra 150$ đâu. Tiền không phải lá Mít các bạn ạ. Xin lỗi chứ các bạn ăn cam vì thiếu hiểu biết với chủ quan từ tết giờ thấy nhiều làm e bức xúc quá. Mod đừng ban e . HIYP Là đầu tư lãi xuất cao đi kèm rũi ro cao. Khẳng định lại HYIP không phải là ngân hàng

Mấy bác newbie muốn chơi HYIP thì làm ơn google hoặc vào box HYIP mà tìm hiểu. Cứ phang đầu vào đưa tiền cho admin nó ăn rồi ngồi khóc. Tôi cũng chịu

Coi bộ vé dưới 20$ vẫn instant ;)

The amount of 2.09 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13887464->U4474849. Memo: API Payment. Withdraw to GhinLop from ultraprofitclub.com.. Date: 12:55 11.02.17. Batch: 163926959.

Coi bộ vé dưới 20$ vẫn instant ;)

The amount of 2.09 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U13887464->U4474849. Memo: API Payment. Withdraw to GhinLop from ultraprofitclub.com.. Date: 12:55 11.02.17. Batch: 163926959.
bác cũng gan, giờ này vẫn dám vào. Chiều nay mình dự đoán site này sống ít nhất 2 vòng nên ngta rút 3/5, mình vẫn châm thêm 1 acc nữa vào nhưng vẫn rung cầm cập, còn bác mới vào luôn, chẵng lẽ phán đoán của mình sai số nhiều vậy chăng. Biết châm thêm 1 acc lúc gần hết vòng.hi:oops:

bác cũng gan, giờ này vẫn dám vào. Chiều nay mình dự đoán site này sống ít nhất 2 vòng nên ngta rút 3/5, mình vẫn châm thêm 1 acc nữa vào nhưng vẫn rung cầm cập, còn bác mới vào luôn, chẵng lẽ phán đoán của mình sai số nhiều vậy chăng. Biết châm thêm 1 acc lúc gần hết vòng.hi:oops:
mới rút 2 tua còn 3 tua nữa mới hồi vốn với profit giờ cũng đang run :(

ai thừa tiền đưa tui giữ hộ cho cuối tháng trả lại nguyên vẹn k bị ra đi một cách chóng vánh thế này đâu :))

E cũng đi làm tự kiếm tiền ko giàu đâu ạ. Nhưng vì e đầu tư chưa đúng cách vì ko có ng dân dắt. E ko biết tìm site ở đâu mà chơi sớm vì có nhiều người site ra rồi hôi sau mới tuyển ref vào là trễ rồi ạ

E cũngi làm tự kiếm tiền ko giàu đâu ạ. Nhưng vì e đầu tư chưa đúng cách vì ko có ng dân dắt. E ko biết tìm site ở đâu mà chơi sớm vì có nhiều người site ra rồi hôi sau mới tuyển ref vào là trễ rồi ạ
Thứ nhất bạn rõ ràng vội vàng tham gia khi chưa tìm hiểu kĩ. Google là rõ ràng hết. Thứ 2 bạn có thể pm bất kì ai để hỏi mà. Đa phần sẽ hướng dẫn bạn thôi nếu họ có thời gian. Ko ai kiên nhân để theo sát dẫn dắt bạn từ đầu đâu. Thứ 3 là bạn chơi thử nghiệm nhưng với số tiền quá lớn. Lí do nào để bạn đập mạnh 50$ bạn có thể coi list dep vs with trêb web mà. Hiếm khi có 10$ lắm.

E cũng đi làm tự kiếm tiền ko giàu đâu ạ. Nhưng vì e đầu tư chưa đúng cách vì ko có ng dân dắt. E ko biết tìm site ở đâu mà chơi sớm vì có nhiều người site ra rồi hôi sau mới tuyển ref vào là trễ rồi ạ
Đã PM. Có thắc mắc inbox

Không ai ngại trả lời cả , không ai ngại chỉ bảo cả tùy vào thái độ thui :D Mỗi người có 1 công việc chơi HYIP thì như đánh lô thui phải chấp nhận thua lỗ thì dám chơi , ng nào bảo site nào dep vào 100% ăn bán nhà đi theo nó scam không :D . Mọi chia sẻ đều có chừng mực vì nhiều lý do khác nhau :D .
Các bạn để ý chỉ có investor thì comment nhiều còn mấy ông mon thì lác đác comment dạo :D admin hay pro cũng thế vì họ cũng cần cơm để ăn thời gian có hạn :D , thật sự mình cũng là newbie nhưng may măn hơn ae là mình có nhiều may măn gặp gỡ người khác và chả bao giờ mình giấu dốt . Văn phong đến đây thui mình không muốn nói thêm :D

Tú Bà thì dầu ăn hàng đêm với admin rồi. Điều đó ai cũng biêt rồi. He he về Quê vui ko bác ??

có nhiều thánh cứ nghĩ mình biết nhiều. hiểu nhiều. đúng là đắng lòng. ko biết những tên reg nick vào kêu mất 50$, 70$ là gà hay là cáo già.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back