Waiting for Answer Unceasing Clone nh0x9teen (Đã refund)

bác hù em em bùn quá làm luôn đi =)) coi như scam đi =))

Đợi chủ topic xác nhận lần cuối sẽ up hết

Hình đã edit!

img (3).jpg

Last edited:
bác hù em em bùn quá làm luôn đi =)) coi như scam đi =))
Bác đùa mà đùa cả ngày à, tiếu nhỉ, đùa mà offline nick đến khi mod up thông tin thì bạn vào nói là đùa.
Ko trả tiền thì là scam, chỉ vậy thôi, làm việc ngoài đời thì tiền bạc là kinh doanh thì ko có chữ đùa đâu bạn, tiền ít thì mỏ máu, còn tiền nhiều thì vào tù !!!

Đợi chủ topic xác nhận lần cuối sẽ up hết

Bản chất người Trung Quốc có khác

Hình đã edit!

View attachment 26243
Mod legialoc edit giùm câu này " Bản chất người Trung Quốc có khác ", vụ thùng bia cũng là người VN thôi và dân VN sống ở đây scam là người VN scam, tui cũng là lai người Hoa và tuỳ ba mẹ dạy thôi, người có người tốt người xấu mà, vậy là kì thị đó bạn.

Mod legialoc edit giùm câu này " Bản chất người Trung Quốc có khác ", vụ thùng bia cũng là người VN thôi và dân VN sống ở đây scam là người VN scam, tui cũng là lai người Hoa và tuỳ ba mẹ dạy thôi, người có người tốt người xấu mà, vậy là kì thị đó bạn

Sorry cậu, sẽ edit

up full số mặt sau luôn đi, nó sẽ tự bẻ thẻ nó ngay đấy mà :v

Có mặt sau :D. Đợi chủ topic vào đã, coi đã trả tiền chưa

=)) woa visa lun =)) ghê vậy =))

Thế tóm lại chuyển cho cậu kia chưa?

img (2).jpg

Mình nghĩ mmo4me nên liên kết báo mạng mường 14 chẳng hạn, sau mỗi vụ scam public thông tin lên đó mường 14 sẽ viết bài rất hay dật tít rất hay bạn bé chung nó vào đọc thì xác định nghĩ học ở nhà =)) :D

Dis Cụ mày câm mẹ mõm mày đi ... đùa thì ra yahoo giải quyết bạn bè nói 1 câu rồi giả lại cho người ta.
Giao dich mua bán người ta chuyển tiền mày ko đưa hàng thế là đùa ah ? Ngứa cả @ss

dạo này chủ hội @zerosonic nóng tính quá nha... cứ bình tĩnh và theo dõi thôi ạ. Cái vụ thách thức mod này có vẻ hỏi trẻ trâu, mà em nghĩ chắc nó cũng đã làm giả bằng chứng nên nó không sợ :) Thôi thì xem tình hình các mod xử đi anh ;)

P/s: dạo này thấy anh mất tích nhé :D

thiệp gởi cho người ta hết rồi =)) còn thèn nào đâu mà cam. Đùa với ông thớt tí mà ông ta làm thiệt =)). Với anh MOD hung vãi, thông tin luôn, đang chờ ổng post chơi =))
Đùa đùa cái LOL` à? Mua bán mà cũng có đùa à?

dạo này chủ hội @zerosonic nóng tính quá nha... cứ bình tĩnh và theo dõi thôi ạ. Cái vụ thách thức mod này có vẻ hỏi trẻ trâu, mà em nghĩ chắc nó cũng đã làm giả bằng chứng nên nó không sợ :) Thôi thì xem tình hình các mod xử đi anh ;)

P/s: dạo này thấy anh mất tích nhé :D

Ghét mấy cái thằng trẻ ranh làm éo chịu làm chỉ muốn ngồi mát ăn bát vàng lừa đảo lòng tin của người khác :mad:

Móa vô đây mần ăn rồi thì giúp nhau kiếm được đồng tiền ai cũng bỏ mồ hôi nước mắt mới được vài $ thế mà cam mất không bít nó chứa cái chi trong não thê

Ghét mấy cái thằng trẻ ranh làm éo chịu làm chỉ muốn ngồi mát ăn bát vàng lừa đảo lòng tin của người khác :mad:
cái thể loại này ai mà chả ghét hả anh, nó chỉ sống đc trên forum này thôi. chứ dám public info rồi ra ngoài xem sống đc không :D

Chờ đủ 24 giờ mới cho nó ra đảo được à ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week