Waiting for Answer Unceasing Clone nh0x9teen (Đã refund)

mình nghĩ ban luôn cmn 2 nick đi, kiểu nó làm ăn thế này ban cho đẹp trời đi. thix đc nổi tiếng thì cho 2 nick nó 1 gạch đi

Sorry cậu, sẽ edit

Có mặt sau :D. Đợi chủ topic vào đã, coi đã trả tiền chưa

Thế tóm lại chuyển cho cậu kia chưa?

View attachment 26244
quote lại ! có địa chỉ nhà mi nhé ! 37 nguyễn....... , Q phú nhuận :p

Bọn trẻ trâu nó chưa gặp quả báo thì không bao giờ tỉnh dc :D

Sau này em sẽ phải hối tiếc vì những việc mình đã và đang làm bây giờ. Cái gì cũng đều có nhân có quả hết em ơi.
Còn ít tuổi, trẻ con thì lo mà học hành cho tử tế, không học giỏi kiến thức thì cũng mong tốt về văn hóa. Không giỏi kiến thức lẫn văn hóa thì sau này chỉ thành kẻ vứt đi thôi em ạ.
Giờ em chỉ biết ngồi trong phòng và lừa đảo, xong to mồm thách thức, nghĩ mình là bố mẹ đời. Nhưng em ra ngoài xã hội, mà em làm vậy thì e rằng em sẽ bị người ta đánh vỡ mồm vỡ miệng mà thôi. Chẳng ai thương em đâu nhóc @Unceasing ạ!

Sau này em sẽ phải hối tiếc vì những việc mình đã và đang làm bây giờ. Cái gì cũng đều có nhân có quả hết em ơi.
Còn ít tuổi, trẻ con thì lo mà học hành cho tử tế, không học giỏi kiến thức thì cũng mong tốt về văn hóa. Không giỏi kiến thức lẫn văn hóa thì sau này chỉ thành kẻ vứt đi thôi em ạ.
Giờ em chỉ biết ngồi trong phòng và lừa đảo, xong to mồm thách thức, nghĩ mình là bố mẹ đời. Nhưng em ra ngoài xã hội, mà em làm vậy thì e rằng em sẽ bị người ta đánh vỡ mồm vỡ miệng mà thôi. Chẳng ai thương em đâu nhóc @Unceasing ạ!
+1 cho bác ^^!

++++++++++++++++++++++++1 cho bác này :p

Thèn này đoán nó học Trần Quý Cáp......trẻ trâu thật....

luk nó dở trò mình nghĩ nó đùa nhìu hơn thật, nhưng mình ko thích cái kiểu như thế này, còn nhỏ mà đã thích thể hiện quá đáng, nếu như ra đường mà thể hiện kiểu này vì mỡ mồm lượm răng,
tk mn đã giúp đỡ up thớt, hị vọng cậu @Unceasing 1 ngày nào đó sẽ hiểu được

Thằng Scam này nó sợ bị public Info nên nó phải trả lại tiền đó... không là scam rồi. Vậy mà nó còn thách thức.

Mà nó thách, muốn public Info thì các bác cũng nên chiều nó thôi. Như vậy thì tốt cho nó hơn, để bệnh nó bớt đi, tốt cho xã hội này hơn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week