Unlimit Sock & Proxy & HSS Linkbuck Lastest Version By ChienThan1612

chẳng thấy $tăng,chán thiệt,Chủ thớt giường như còn chưa Share hết mình,làm đủ mọi cách ,hướng dẫn mà vẫn thất vọng

bây h linkbuck chỉnh 8s để skip ads mà, chủ thớt chỉnh lại cho tool cái nhé :(
xl vì đã có những lời không hay trong topic trước của bạn :(

hehe thanks chủ thớt :D
mình chạy bản HSS cũng khá tốt :D có lên tiền :D
P/s: cho mình hỏi là linkbucks thì mình click xong đợi 1 lúc nó mới lên tiền à :-? (tại ngay khi tool bắt đầu chạy đc 10 links mình check thì chưa lên tiền nhưng khi chạy đc ~ 29 links thì tiền lên vù vù @@!). hic cái tool của bác đếm đc 65 click mà linkbucks mới tính có 26 clicks >_<!!

Last edited by a moderator:
hic bác thêm 1 phần là skip qua proxy đi chứ đôi khi gặp mấy proxy died mà tool proxy của bác báo live >> không có tác dụng, tốn thời gian o.0
mà mỗi lần change proxy nó lại bắt mình ấn Run (cho file tools - đổi tên từ [Tool]ChangeProxy)
sặc, auto click đc hơn 100 links mà em chỉ đc có tiền có 2 links :((

Last edited by a moderator:
bác chạy kinh thật =)) đc 1000 link =))
bản HSS của mình không hiểu sao chạy đc 1 lúc thì tool chuyển sang Not Responding còn bản Proxy thì .... chạy đc gần 200 links tính tiền có 2 links >_<!!

dùng bản HSS (+ HSS) của bác chienthan cũng tốt phết =)) (ít nhất là bây giờ nó đang tốt =)))
HSS của bác ấy share ko có ads =))

không hiểu sao linkbuck mình vào không được nhỉ, nó toàn bị trang trắng, dùng trình duyệt nào cũng thế, fake ip thì thấy vào bình thường, =.="

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week