Unlimit Sock & Proxy & HSS Linkbuck Lastest Version By ChienThan1612

Hix mà ở cái BotLinkBuck của bác em ấn **** chạy rồi mà nó báo không được click nào cả. Còn vào linkbux thấy 134 click mà không được $ nào là sao vậy bác chiến thần. Em dùng hss của bác đó.

trời! tập tin txt bạn mở = notepad ấy @@! cái đó tích hợp sẵn trong win mà @@! nếu không mở đc thì chụp ảnh lỗi lên đây cho mọi người coi!

Hix mà ở cái BotLinkBuck của bác em ấn **** chạy rồi mà nó báo không được click nào cả. Còn vào linkbux thấy 134 click mà không được $ nào là sao vậy bác chiến thần. Em dùng hss của bác đó.

trùng ip chứ sao nữa?kiếm dc sock cơ may ra :(

tập link txt tự creat phải không
dòng 1: C:program FilesHotspot Shieldinopenvpntray.exe
dong 2:http://127.0.0.1:895/config/?action...08806817&afc=64CF7FA3712C209582F1820BCEE8F996
các dòng sau là linkbucks

Tệp link.txt này có quy định gì nữa không và để ở đâu thì cái hotspotshield linkbuck của bác chiến thần chạy được nhỉ :D
@haibeo338vn:có YM không giúp mình phát

haibeo19942 (khi add nhớ tự giới thiệu nha không mình không add đâu :)))
txt thì nếu bạn dùng bản HSS thì bạn nhét vào 1 folder gồm cái exe của chienthan + txt đó!
còn cái file tools.exe + Changeproxy thì không chạy file đó, file đó nhét chung 1 folder với file [@Sock] gì gì đó :D

Last edited by a moderator:

lỗi gì nhỉ mọi người

Chu thot co yahoo k cho minh xin minh can nho c viet 1 tool co dc k?Minh k hoc cntt nen k bit viet :binhsua28:.Co gi b pmm vao yahoo h_dragon1990 cua minh nha.Trag nay moi len can thu truoc neu dc thi mih se share cho anh em luon :binhsua95:

bác cho em hỏi cái, em có tạo link ở chế độ multilink ấy, rồi em cũng lấy từng link đó để auto, vậy cái hiển thị số click là 3 là 3 cho tổng số hay là nguyên cái đó mới đc. 3 click bác? với lại sao em auto quá trời mà tiền nó ít quá bác à :(
p/s: em toàn lọc proxy US không luôn á :(

bác cho em hỏi cái, em có tạo link ở chế độ multilink ấy, rồi em cũng lấy từng link đó để auto, vậy cái hiển thị số click là 3 là 3 cho tổng số hay là nguyên cái đó mới đc. 3 click bác? với lại sao em auto quá trời mà tiền nó ít quá bác à :(
p/s: em toàn lọc proxy US không luôn á :(

3 cho tổng sổ hay nguyên cái đó mới được 3 là sao nhỉ?
Ko chơi cái multilink này nhưng hình như tổng tất cả cá link con trong đó là 3 :)
Tiền không lên nhiều là do trùng IP, IP đó đã có người click rồi nên thế. Tình hình là từ 2h sáng wa đến lúc pót bài này auto liên tục nhưng chỉ đc gần 200 click. Hy vọng giúp được bạn :)

3 cho tổng sổ hay nguyên cái đó mới được 3 là sao nhỉ?
Ko chơi cái multilink này nhưng hình như tổng tất cả cá link con trong đó là 3 :)
Tiền không lên nhiều là do trùng IP, IP đó đã có người click rồi nên thế. Tình hình là từ 2h sáng wa đến lúc pót bài này auto liên tục nhưng chỉ đc gần 200 click. Hy vọng giúp được bạn :)
ok thank bạn, à bạn ơi cho mình hỏi thêm 1 cái nữa, mình auto thì nên để trong file link.txt là bao nhiêu link thì là ổn nhỉ, tại sợ nhiều quá mỗi cái nó ít click thôi :D

ok thank bạn, à bạn ơi cho mình hỏi thêm 1 cái nữa, mình auto thì nên để trong file link.txt là bao nhiêu link thì là ổn nhỉ, tại sợ nhiều quá mỗi cái nó ít click thôi :D

Bạn để 1 link rồi click 1000 cái hay 1000 links mỗi link click 1 cái mà không đổi IP
thì linkbucks cũng chỉ tính cho bạn này 12 clicks/IP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,686
Latest member
hoangbinh059

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week