SCAM Unlimited Forex - Unlimitedforex.net

Nó cố tình làm dây thun mới đỡ panic trong cộng đồng bạn ơi, làm 1 phát hô 1 ngày là các site cam rầm rầm lun

LR ngày xưa cũng éo thèm thông báo gì, bảo trì toàn hơn ngày mà.

Nói chung xác định hôm nay ăn cam khá nhiều đi :) site nào yếu cam chắc
chắc k đến mức đen vậy đâu hehe, bực cái đến h vào lại thấy nó tăng h bảo trì lên, mất công lại khó chịu, giống bị lừa :binhsua76:

- - - Updated - - -

mình dep STP nên khỏe re =))
STP lại ngán cái limit do admin k chịu very, rồi fee lại cao nữa, cái chi cũng có cái ưu và nhược hết

chắc k đến mức đen vậy đâu hehe, bực cái đến h vào lại thấy nó tăng h bảo trì lên, mất công lại khó chịu, giống bị lừa :binhsua76:

- - - Updated - - -

STP lại ngán cái limit do admin k chịu very, rồi fee lại cao nữa, cái chi cũng có cái ưu và nhược hết

Giỡn giỡn nó delay thêm vài lần nữa, lần vài tiếng là qua ngày mai như chơi. Các anh em chuẩn bị tinh thần đi là vừa.

Giỡn giỡn nó delay thêm vài lần nữa, lần vài tiếng là qua ngày mai như chơi. Các anh em chuẩn bị tinh thần đi là vừa.
làm cái chi mà căng thế, PM đang lên giá lại kìa hehe,

- - - Updated - - -

chuẩn men, STP nó tính fee 1,5% + 0,2$ / gd , chơi hyip lẻ tẻ thì rút về tk còn lời nhiêu đâu [-(

ngồi đấy mà khỏe, mấy site nó đi thì stp cũng ăn cam theo :m131:

ít ra cũng khỏe hơn PM, giờ có muốn canh rút cũng chịu =))

Em ấy trể hẹn nữa rồi hehe
11:03:53
Thứ ba 09 tháng bảy 2013

Due to scheduled maintenance, the PerfectMoney.is Website will be unavailable on Tuesday, July 9, 2013 from 00:00 to 13:00 CEST.
:binhsua76:

Due to scheduled maintenance, the PerfectMoney.is Website will be unavailable on Tuesday, July 9, 2013 from 00:00 to 13:00 CEST.
:binhsua76:

Bĩnh tĩnh nào, giờ nãy bảo trì chưa xong !

thi thoảng nó lại tăng thêm 2 giờ nữa..... chắc khi nào kich kim 24 giờ thi may ra.... hjx

Vái đái, tình hình này có vẻ không ổn, liệu lại giống em LR chăng??? Mọi người chuẩn bị tinh thần nhé :binhsua117:

Từ sáng dậy sớm để canh with mà dính vào e nó bảo trì ,chỉ cầu mong không bị ăn quýt thôi :binhsua76:

Site hyip đầu tiên mà mình chơi, quả này mà scam thì,,đời thật là đen đủi:binhsua94:

Lần sau nhớ rút kinh nghiệm, chơi site nào run dưới 10 ngày nhé, mình ăn được 1 đợt plan 5 ngày rồi nghỉ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week