Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Kyle Smith - 2013-09-02 16:06:34 Hello, your current payment tariff is NET30 meaning you shall be paid September 30th.
Regards,

Kyle Smith
AdShift Media
Managing Director
AIM: adshift.kyle

tổng kết tháng 7 mà nó đòi qua tháng 9, bó tay vs nó luôn
vl chị dâu, dm nó nhận tiền từ đời nào rồi mà tháng 9 nó pay

Anh em cho hỏi sonic net bao nhiêu vậy đủ min rồi mà hơn 60 ngày vẫn chưa thấy mặt

Anh em cho hỏi sonic net bao nhiêu vậy đủ min rồi mà hơn 60 ngày vẫn chưa thấy mặt

hình như nó pay tầm mùng 7 8 đợt đầu, nếu ai xui thì 13-15 còn 1 đợt nữa, nhận wire thì chậm hơn thì phải bạn ạ

Kyle Smith - 2013-09-02 16:06:34 Hello, your current payment tariff is NET30 meaning you shall be paid September 30th.
Regards,

Kyle Smith
AdShift Media
Managing Director
AIM: adshift.kyle

tổng kết tháng 7 mà nó đòi qua tháng 9, bó tay vs nó luôn
Quá nhọ cho bạn -_- n delay bao giờ chán thì thôi, thấy trên forum nc ngoài có topic thằng này scam mà -_-

mọi người có biết thằng AL giờ sao rùi ko thấy nó paid mail ko thấy hồi âm acc vẫn sống bình thường

Ultra chắc đi die luôn roài cả tuần chưa thấy pay, mail cũng không trả lời.Anh em mấy hôm nay có ai dc pay không? :(

ai được wire sonic rồi thì thông báo cho anh em zô check acc nhé :D

Hnay lên cleanfiles thấy thím nào chửi nhau bá đạo quá -_- , mà không biết còn ai chiến cleanfiles không nhỉ.

Vừa đc ultra paid xong mọi ng nhé, nó cảnh báo là hiện tại list 2 có quá nhiều badlead, và nó sẽ check kể cả những tháng cũ, nếu ai làm 100% list 2 thì tập xác định ko đc pay đi nha, kể cả có pm admin cũng dzậy thui. đc nó paid sớm 1 ngày nhưng trừ 100$ badlead list2 đây.

Zoltan Polla sent you $xxx.xx USD

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week