Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
lúc nào xong thì nói, thằng này đói hay sao mà cứ chần trừ, dm tiền mình từ tháng 7 nó nhận lâu rồi mà cứ làm trò khổ quá
mình cũng từ tháng 7 đây nè, nó ngâm đến giờ chưa chịu pay, thà nó ban acc còn biết đường tính

mọi người cùng thảo luận xem trả lời nó thế nao đi
cái này thì tự biên tự diễn thôi.chứ đưa ra.lại chung nhau,nó chém cho
cũng may.thằng này trừ hết sạch tiền trong balance từ đầu tháng trc. đỡ phải ngóng :v

Could you tell me where your traffic comes from? It's just a question, I'm not accusing you of anything :)
Regards,

Kyle Smith
AdShift Media
Managing Director
AIM: adshift.kyle

Xin phép tạm dịch: Mài có thể bật mí cho teo bik traffic mài từ đâu ko? Teo chỉ hỏi thui, ko có ý ép tội mài gì hết :)

>> Ngu ý của mình: Ý nó muốn hỏi mình đặt offer của nó ở đâu và làm thế nào để kiếm được traffic mà gửi tới offer của nó :)
Rùi, chém đi mấy pro. :)

Xin phép tạm dịch: Mài có thể bật mí cho teo bik traffic mài từ đâu ko? Teo chỉ hỏi thui, ko có ý ép tội mài gì hết :)

>> Ngu ý của mình: Ý nó muốn hỏi mình đặt offer của nó ở đâu và làm thế nào để kiếm được traffic mà gửi tới offer của nó :)
Rùi, chém đi mấy pro. :)
chém xong nó bảo. cho tôi xem proof. tịt ngòi =))

ai đc pay mong chia sẽ ít kinh nghiệm để anh em vui cùng với, $ mình chờ từ tháng cuối tháng 7 đến nay , từ 31 đến nay nó vẫn pending
ae cũng hiểu cảm giác pending rồi, mong đc giúp đỡ yh: toisethanhcong1990

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week