Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Dự là sẽ có nhiều event nếu 15-20 này mà incent paid tiền t9 và t10 đó.

thằng amdin giả $ bố, contact sonic chưa hả ......?????

Này cậu. Mình đã thông báo cho cậu là change mail và không đc active mail , Như vậy những vấn đề về change pass mình đều không biết là nó có gửi mail về mail cũ của cậu không> Còn mail mình change thì không nhận đc cái gì nhé. Mình đã contact suport và nếu mai không nhận đc thông báo thì sẽ pm cậu 1 là gửi tiền luôn , 2 là trả acc cho cậu. Nhưng cậu nên tôn trọng người khác nhé. Ko phải mình scam mà đi cậu hỏi như vậy.

Incentoffers đã pay tháng 9 lâu ròi nhé :)

pay khi nào vậy bạn. Có thể up proof cho a e coi đc hok. Mình thấy mọi ng ai ai cũng kêu là chưa đc pay mà. Cậu đc pay cũng hay

Này cậu. Mình đã thông báo cho cậu là change mail và không đc active mail , Như vậy những vấn đề về change pass mình đều không biết là nó có gửi mail về mail cũ của cậu không> Còn mail mình change thì không nhận đc cái gì nhé. Mình đã contact suport và nếu mai không nhận đc thông báo thì sẽ pm cậu 1 là gửi tiền luôn , 2 là trả acc cho cậu. Nhưng cậu nên tôn trọng người khác nhé. Ko phải mình scam mà đi cậu hỏi như vậy.
:)) dek, dua tí bác nóng nảy quá :))

ai cũng than mà có thấy ai nghỉ offer đâu nhỉ.. kkaaka

Tính hình cũng đang ngóng incent như Thành đại ka :)) test thử mấy trăm mà đợi mãi chả pay nhở, hy vọng tiếp thoai

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week