Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
pay khi nào vậy bạn. Có thể up proof cho a e coi đc hok. Mình thấy mọi ng ai ai cũng kêu là chưa đc pay mà. Cậu đc pay cũng hay

Các bác ơi cho em hỏi chút ạ
Em có acc sonic reg từ tháng 5
Làm lẻ tẻ mỗi tháng dc tí ko đủ min
Tháng này làm thêm dc hơn 100$ tổng 2 tháng gần đây cũng dc 200$ rồi
Không biết nó có pay cho mình hay phải đợi 1 tháng đủ 200 mới pay ạ
Tiền các tháng trước kia mình làm nó có cộng vào rùi pay luôn cho mình không ạ :((

Em nhờ các bác chỉ dùm ạ .

Thằng Shae vừa reply mail lại cho mình nè các bác :
You will get this week
best,
Shae

Chưa biết có đúng như nó nói không nhưng cũng mừng :)

Các bác ơi cho em hỏi chút ạ
Em có acc sonic reg từ tháng 5
Làm lẻ tẻ mỗi tháng dc tí ko đủ min
Tháng này làm thêm dc hơn 100$ tổng 2 tháng gần đây cũng dc 200$ rồi
Không biết nó có pay cho mình hay phải đợi 1 tháng đủ 200 mới pay ạ
Tiền các tháng trước kia mình làm nó có cộng vào rùi pay luôn cho mình không ạ :((

Em nhờ các bác chỉ dùm ạ .
cứ đủ 200 thì sau 45 ngày tính từ ngày 30 tháng trước sẽ nhận dc

Tức là phải có 1 tháng làm đủ 200$ hả bác
Thế $ của mình từ mấy tháng trước có dc nhận ko ạ
tất nhiên nó sẽ cộng dồn bạn hỏi buồn cười bạn thử nghĩ bạn mà xem như thế thì éo ai thèm làm

Có khi nào rep mail để mình hi vọng rùi dụ nốt tháng nữa. :v. vì tháng 10 cũng nhận đc cái mail tương tự thế này :v

Mình thì nghĩ thế này .Khi mà 1 net scam thì thường là do nó bị net trên block .nếu nó vẫn được trả tiền thì nó cũng chả dụ mình làm gì vì nó vẫn có lợi khi được ăn % .hi vọng được trả

Sáng sớm thằng Shae đã pay cho mình tháng 9 rồi nhé mọi người. Mình vừa mail hỏi ngược lại nó net bao nhiêu? NET 30 nhưng vẫn chưa nhận đc thanh toán tháng 10. Ko biết có đc pay tháng 10 luôn hok

Sáng sớm thằng Shae đã pay cho mình tháng 9 rồi nhé mọi người. Mình vừa mail hỏi ngược lại nó net bao nhiêu? NET 30 nhưng vẫn chưa nhận đc thanh toán tháng 10. Ko biết có đc pay tháng 10 luôn hok
mình cũng vậy,tháng 9 đc mấy chục thì paid, tháng 10 thì ko paid, hỏi thì nói Next month will be sent NET30. tháng 10 mà chưa chịu paid thì 30 cái nỗi gì,:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week