Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
có bác nào ở đây làm net aff...cent.com ko, net này hình như admin người việt mà sao lâu review quá, reg từ tuần trước rồi mà giờ vẫn chưa reply mail gì hết, mấy net khác thì reply hết rồi @@

có bác nào ở đây làm net aff...cent.com ko, net này hình như admin người việt mà sao lâu review quá, reg từ tuần trước rồi mà giờ vẫn chưa reply mail gì hết, mấy net khác thì reply hết rồi @@
đã biết là việt rồi còn đâm đầu vào làm gì, tụi nó làm để tụi nó cheat. có khi vẫn nhận $ từ net lớn nhưng nó vẫn xù đấy :))

Có bác nào biết nét offers Revenue min pay bao nhiêu không ạ. Và là net bao nhiêu chỉ giúp em

Thank các bác !!!!!!!!!!!!!!!!!!!1:binhsua20:

Mọi người cho mình hỏi net srpoint hiện tại pay ra sao ? Với lại mình vừa reg acc xong add app vào và die trong 5 phút và xóa app và add lại làm Ok rồi , Vậy nếu ko bị ban acc thì làm có dc pay ko ? nghe mọi người nói xóa App 1 lần là ko dc pay . Ai giúp mình với

cho mình hỏi ksix nó mail cho mình ùi mới nộp w8 hay là mình tự nộp cho nó vậy

nộp lun lúc cậu làm step cuối reg net ấy :) rồi chờ thôi

sonic pay tháng 12 đợt 2 chưa mấy bạn :-s, nay 11 rồi sao vẫn chưa thấy :(, có statement lâu rồi mà...

Cho mình hỏi radi có phải gửi w-8 cho nó ko nhỉ ??

sonic pay tháng 12 đợt 2 chưa mấy bạn :-s, nay 11 rồi sao vẫn chưa thấy :(, có statement lâu rồi mà...
vẫn chưa thấy gì bạn ah, chán nó thế :(

Cứ tưởng Sonic đổi sang net 60 rồi chứ , ai ngờ sáng nay mở mail thấy sonic Paid payment của tháng 1 còn payment của tháng 12 thì mình nhận từ tháng trước rồi

Sonis pay tháng 1/2013 rồi nhé mọi người.
[h=2]SupersonicAds sent you $1,195.68 USD[/h]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week