Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
em mới chiến sonic. mới có 10 ngày mà lên gần 3k rồi! hic hic! không biết đến lúc mình được pay thì net có bỏ chạy ko nhỉ! huhuhuu

khiếp/ sonic nó khắt khe lắm. như này chắc ko có cơ :m187:

em mới chiến sonic. mới có 10 ngày mà lên gần 3k rồi! hic hic! không biết đến lúc mình được pay thì net có bỏ chạy ko nhỉ! huhuhuu

Chắc pay thôi cậu ^^!.
Cưới vợ rồi mà vẫn solo tốt thế hả :))

đã nhận đc payment tháng 12 từ sonic nhé, ae nào chưa nhận đc thì contact nó đi thôi :)

bây giờ là tháng 3 rồi đợi tháng 1 chứ 12 gì nữa:m070:
hic giờ mới nhận đc tháng 12 đấy cậu. chả biết có phải nó quên không :(

cũng đã nhận dc sonic tháng 12, không hiểu sao nhưng có là dc rùi :|

Này thì Payment.
The review was done by our Fraud Team here at RadiumOne so they recognized it as heavy fraudulent activity. Like I mentioned, the advertiser doesn't payout for fraud so there is nothing else to payout for.

Best wishes to you and your team.

- Sam

hóng thôi ( hóng sonic 2 tuần rồi mà chưa thấy xác nhận reg acc nữa ) mấy bác hóng cái đó trong bao lâu vậy, em hóng dài cổ rồi mà ko thấy nó very acc gì hết :((

hóng thôi ( hóng sonic 2 tuần rồi mà chưa thấy xác nhận reg acc nữa ) mấy bác hóng cái đó trong bao lâu vậy, em hóng dài cổ rồi mà ko thấy nó very acc gì hết :((
2 tuần mà chưa thấy chắc nó ko chấp nhận rồi:m083:

đôi khi nó ko gửi mail active đâu, log acc vô net mà xem thử đc ko :-?

Này thì Payment.
The review was done by our Fraud Team here at RadiumOne so they recognized it as heavy fraudulent activity. Like I mentioned, the advertiser doesn't payout for fraud so there is nothing else to payout for.

Best wishes to you and your team.

- Sam

Hơ, acc cậu đấy à ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member