Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
SOnic đen vãi, đúng lúc đủ hơn 100$ thì tăng min pay :binhsua10:

Yêu đời lên ...............................

- - - Updated - - -

thời sự 22 giờ gồm có các tin nổi bật : "Hàng chục người đang chờ radium lên tiếng ^^"

Radium sẽ lên tiếng :)

Radium nó nói thế này nghĩa là sao bà con? Éo hiểu nó nói cái gì lun :D

Những ai chưa nhận được payment của RadiumOne thì cứ bình tĩnh nhé, hãy suy nghỉ theo 1 chiều hướng tích cực, lạc quan :), có thể là 1 tia sáng lấp lóe đang chờ đợi các bạn ở phía trước. Những gì mà mod lê tâm post lên chưa chắc chắn đã có cơ sỡ nhất định, nhìn đoạn chát đó mình hiểu ra được nhiều khía cạnh khác nhau :D. Hãy để mọi thứ trôi tự nhiên rồi cuộc tình đó đến đâu thì đến :)

tình hình là rất tình hình , có bác nào chưa đc sonic pay thì comment lên nào em làm từ tháng 7 tới tháng 10 thì đc 350$ , mà giờ vẫn chưa đc paid , đang hết sức lo lắng đã email contact nhưng chưa thấy hồi âm . có bác nào chưa đc pay , chung cảnh ngộ không .

haizzzzzz.... cứ ngày này qua ngày nọ thế này :binhsua10:. " đợi chờ chẳng thể là hạnh phúc " < Lương Thế Vinh> :m107::m107::m107:

haizzzzzz.... cứ ngày này qua ngày nọ thế này :binhsua10:. " đợi chờ chẳng thể là hạnh phúc " < Lương Thế Vinh> :m107::m107::m107:
Tập xác định rồi, chả hy vọng gì nữa cho đau đầu:binhsua12:

Thông báo cho các bạn tin buồn là Radium đã pay đợt 2 vào thứ 6 tuần rồi bằng Wire rồi nhé , partner bên US mình cho biết , Paypal thì mình ko rõ , tối qua đầu tuần thường nó meeting , tối nay các bạn nào vẫn ko dc pay thì lo contact w nó thử đi để xem kết quả :D

sonic paid rồi nha các bác em làm 3 tháng mới đủ min :((

"tôi không thấy là chúng ta đã hoàn thành việc kinh doanh"???
đợi thì cứ đợi đi. vài hôm nữa ko xong thì contact nó 1 là pay 2 là del cho xong :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week