Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Thông báo cho các bạn tin buồn là Radium đã pay đợt 2 vào thứ 6 tuần rồi bằng Wire rồi nhé , partner bên US mình cho biết , Paypal thì mình ko rõ , tối qua đầu tuần thường nó meeting , tối nay các bạn nào vẫn ko dc pay thì lo contact w nó thử đi để xem kết quả :D

Đây là 1 tin vui chứ không phải 1 tin buồn :). Ưu tiên cho Wire trước còn paypal nhận sau

buồn nhỉ tháng này mình ko làm thằng nào đủ min pay ko có sock ngon toàn ngủ sớm

Thông báo cho các bạn tin buồn là Radium đã pay đợt 2 vào thứ 6 tuần rồi bằng Wire rồi nhé , partner bên US mình cho biết , Paypal thì mình ko rõ , tối qua đầu tuần thường nó meeting , tối nay các bạn nào vẫn ko dc pay thì lo contact w nó thử đi để xem kết quả :D

Chả lẽ tập xác định ư :-s
Bác Khoa hỏi giúp bọn em xem paypal thế nào đi bác. nó pay xong rồi hay là không pay để bọn em khỏi ngóng :binhsua10: :binhsua10:. thanks bác nhìu !

đếu bít sao net mình có 1 thằng đk xong nó làm đúng 1 con off rùi tiền ko thèm rút, mà con off 14$ mới vãi lều, liệu nó cho mình ăn con cc nào ko nhỉ , con off này này : See Pics of Singles - Its Free Look!

Chả lẽ tập xác định ư :-s
Bác Khoa hỏi giúp bọn em xem paypal thế nào đi bác. nó pay xong rồi hay là không pay để bọn em khỏi ngóng :binhsua10: :binhsua10:. thanks bác nhìu !
Bạn làm cùng ai vậy hay người làm cùng nhận được và lấy lun ùi :binhsua15:

đếu bít sao net mình có 1 thằng đk xong nó làm đúng 1 con off rùi tiền ko thèm rút, mà con off 14$ mới vãi lều, liệu nó cho mình ăn con cc nào ko nhỉ , con off này này : See Pics of Singles - Its Free Look!

oh. vậy thì nguy hiểm đó :-ss

- - - Updated - - -

Bạn làm cùng ai vậy hay người làm cùng nhận được và lấy lun ùi :binhsua15:

ko có chuyện đó xảy ra đâu :binhsua04:

Chờ :-".........................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week