Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Tình hình là Net Revenue chua pay cho em, cũng đã hơn vài ngày so với rule là Net 30, không biết có nhiều pro chưa được pay ko, hay chỉ còn 1 mình em, để em mail cho nó xem sao :binhsua96:.
Chủ động mail cho nó đi bạn

Mình cũng đã mail cho nó nhưng nó bảo bạn không kiếm được 1 $ nào trong tháng 2 . Bạn bắt đầu với chúng tôi là từ 5-3 mà rõ ràng report blance nó báo tháng 2 có 57$ ..Lạ thiệt..mà coi lại lúc reg acc là ngày 5-3 thiệt..:binhsua07:

Mình cũng đã mail cho nó nhưng nó bảo bạn không kiếm được 1 $ nào trong tháng 2 . Bạn bắt đầu với chúng tôi là từ 5-3 mà rõ ràng report blance nó báo tháng 2 có 57$ ..Lạ thiệt..mà coi lại lúc reg acc là ngày 5-3 thiệt..:binhsua07:
Net này khi tổng kết tháng xong nó sẽ hiện ra nút confirm payout trong phần balance ,cứ click nút này xong rồi hóng 30 ngày sau thôi @@

À cái vụ này là do thằng Offers Revenue nó bị lỗi Script nên mấy cái Invoice nó generate ra đều bị sai. Nó đã sửa lại hết rồi. hihi

tháng trước nó bị lỗi, nó tính nhầm mấy ngày tháng 3 vào tháng 2, hôm 30 nó sửa lại rồi

Cho mình hỏi offersrevenue . Mình làm 5 ngày dc 150$ . ngày thứ 6 bị block tất cả con offer đả làm ( tất cả con lead đều block hết ). vậy cho mình hỏi nó có trừ $ con bị block ko ?

Cho mình hỏi offersrevenue . Mình làm 5 ngày dc 150$ . ngày thứ 6 bị block tất cả con offer đả làm ( tất cả con lead đều block hết ). vậy cho mình hỏi nó có trừ $ con bị block ko ?

hên xui, nó trừ $ theo ip, nó check ip kiểu quái gì đó rồi nó trừ, nó lock là vì chiến ác quá đấy thôi :binhsua72:

Sonic giờ đa số account là thành net-60
Rate 4-6, trừ đầu, trừ đuôi đi thì chẳng khác gì chơi Matrix Invest các bác nhỉ ;))

Net Wall thì chỉ hóng 15 :">

Các pro cho mnihf hỏi là mình mới reg cái acc sr vào ngày 1-4 thì ngày 15 này có đc paid không nhỉ
Hỏi thêm là sr k có minpay đúng k ak ?
:binhsua16:

Các pro cho mnihf hỏi là mình mới reg cái acc sr vào ngày 1-4 thì ngày 15 này có đc paid không nhỉ
:binhsua16:

Nhận payment vào ngày 1/5 và Minpay là 100$

Vẫn chờ đợi Sonic , giữa tháng thì hóng K6 và BL

Đủ min pay 100$ trong đợt nào thì đc pay tiếp vào đợt sau chứ ko phải là dựa vào ngày reg acc nha bạn. Đủ 100$ trước ngày 15 thì sẽ dc pay vào ngày 30 và ngược lại, trước giờ là vậy, mà dạo này có người nó pay theo monthly, nghĩa là đủ min pay vào ngày 15 thì 15 tháng sau mới dc pay :D

ông này còn chơi sonic àh,nó paid hôm 1 rồi còn đâu:binhsua56:

:) Tại payment tháng trước của mình nó khác thành ra phải hóng tiếp chứ sao bạn

Đủ min pay 100$ trong đợt nào thì đc pay tiếp vào đợt sau chứ ko phải là dựa vào ngày reg acc nha bạn. Đủ 100$ trước ngày 15 thì sẽ dc pay vào ngày 30 và ngược lại, trước giờ là vậy, mà dạo này có người nó pay theo monthly, nghĩa là đủ min pay vào ngày 15 thì 15 tháng sau mới dc pay :D
Chính sách của thằng SR giờ thay đổi rồi bác:
Hi,We now pay on Net 30, you should receive your payments on the 15th of every month for the previous month. For example, your March 1 - 31st earnings will be awarded on April 15th.

Regards,

Super Rewards
Ý của nó là net15 đấy. Nhưng mà chơi với thằng này đau tim lắm. Thích thì pay không thích thì thôi, app với account thì vẫn cứ live tính tiền với statics như thường :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week